division 5
JF-Expert Member
- Jul 26, 2014
- 204
- 243
Waposidhani kama bongo wapo
Waposidhani kama bongo wapo
Mbunye ni ile ile tu iwe ya malaya au malkia...
Naomba mmoja n mm mkuuWapo
HongereniMbona tunat*mba vuzuri
Huo ni ukweli wenyewe ila shida ni kwamba hatupendi ukweli halafu wakibambikiziwa watoto matatizo mengineYes wanywaji wa pombe kali kila siku wanakuwa na low sperm count . Hata kumpa mimba mwanamke inakuwa kazi kwelikweli.
Yani harufu ya pombe inavyotoka kinywani inavyonuka hapana aiseee hayo mapenzi mnayaweza wachache wenuAh kvant hiyo ni wakati wa migegedo bwana sii kama ilivyo warembo wengi wanapendelea savannah au desparado kulainisha mbususu kabla ya kupelekewa moto.
Mie mzima pia.
AsanteHongereni
Hizo ndo zinafaa na ndo zinapunguza uwezekano wa kuambukiwa UKIMWIBasi tufanye 5 mkuu
Wee pambana nae huyo mie nihangaika na penzi la mama wa kamboYani harufu ya pombe inavyotoka kinywani inavyonuka hapana aiseee hayo mapenzi mnayaweza wachache wenu
Siku hizi umeniacha jobless mwenzio
Dakika 5 tumekuwa kuku? 😳Basi tufanye 5 mkuu
Msitutishe wa dk 45Hizo ndo zinafaa na ndo zinapunguza uwezekano wa kuambukiwa UKIMWI
Kweli aisee kuna jambo lilinikuta ijapokuwa sio fantasy
Mi napendaga nikitomba nisikojoe mapema. Sasa kuna demu nilimtomba kama baada ya dk 45 nikamkojolea. Nikadhani labda atakuwa ameinjoi shoo
Juzi kati tulikuwa tunaongea stori za mizagamuano akanichana kuwa huwa hafurahii muda wote huo nampelekea moto bila kukojoa
Nilijsikia vibaya kinyama ukizingatia nilishamtomba mara tatu kwa mtindo huo huo wa kuchelewa kumwaga nikijiona kidume
Wee mzee unatombaaa ili umfurahishe mwanamke au unipe burudni wewe mwenyewe?Kweli aisee kuna jambo lilinikuta ijapokuwa sio fantasy
Mi napendaga nikitomba nisikojoe mapema. Sasa kuna demu nilimtomba kama baada ya dk 45 nikamkojolea. Nikadhani labda atakuwa ameinjoi shoo
Juzi kati tulikuwa tunaongea stori za mizagamuano akanichana kuwa huwa hafurahii muda wote huo nampelekea moto bila kukojoa
Nilijsikia vibaya kinyama ukizingatia nilishamtomba mara tatu kwa mtindo huo huo wa kuchelewa kumwaga nikijiona kidume
Swali zuri sana aisee🤔Wee mzee unatombaaa ili umfurahishe mwanamke au unipe burudni wewe mwenyewe?
1. Hakikisha unamuandaa vizuri6, yaani uhakikishe kuwa teyari kasha lowa mwenyewe kwa ndani ya **** ndio uingize liboro yako ndani ya **** yake.Naomba kuDeclare interest kuwa tangu nizaliwe mpaka utu uzima huu sijawahi kusex na malaya. Nasikia story kuwa malaya watamu na wanastyle za kunogesha ngono kinoma.
Tatizo langu naamini kuwa kila malaya ni mgonjwa ama wa HIV au STD kama gono, kaswende nk. Wakati huo huo napenda sex ya nyama kwa nyama. Ndom inaharibu ladha.
Nifanyeje nifaidi penzi la malaya bila kujihatarisha?
Hivi unajua leo ndio nasoma hii reply yako na hapa nlipo ushanivuruga uwezo wangu wakufikiri vitu vya maana kabisa.Me nilijifunza kumeza nikiwa sekondari baada ya kuwa naogopa kusex nilianza kusex nilipokuwa nimemalza chuo. So ninajua ladha ya Sperms. And its so normal.
Nimesoma nikasoma tena na tena na tenaMimi fantancy yangu ya kwanza kabisaa ni kufuck face ya mwanaume, yan nimkalie usoni nijisugue kwenye sura yake had nifike aiseeee.
Ya pili kufuck sehemu kama ofisin hivi ila hii ishatimia , niliwekwa kwenye meza ya ofisi, yani ni kuangusha tuu vitu , mara kwenye kiti aiseee ilikua balaaaa.
Ya tatu someone to cum all over my face yani anichafue had basiiiii....
Mimi fantancy yangu ya kwanza kabisaa ni kufuck face ya mwanaume, yan nimkalie usoni nijisugue kwenye sura yake had nifike aiseeee.
Ya pili kufuck sehemu kama ofisin hivi ila hii ishatimia , niliwekwa kwenye meza ya ofisi, yani ni kuangusha tuu vitu , mara kwenye kiti aiseee ilikua balaaaa.
Ya tatu someone to cum all over my face yani anichafue had basiiiii....
Umeanza ufukunyuku mlinzi namba naneMimi nimeipenda hiyo ya offisini naweza kuja offisini kwako kukusalimia?
Niliwahi bahatisha hii na haijawajirudia tenaMwamba Mimi nilimbahatisha mmoja mwaka huu nilimmkunja pembeni mwa kitanda aisee alitoa maji meupe halafu yamotooo nililoa hadi kitovuni aisee ile kitu mwanamke huwa anafeel sana