Ipi hatari, Uranium Selous au Serengeti highway? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi hatari, Uranium Selous au Serengeti highway?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mla Mbivu, Jul 28, 2012.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Barabara ya Serengeti ilikuwa na manufaa sana kwa Uchumi wetu kwa kuboresha Miundombinu na kukuza utalii. lakini mashirika kibao ya kimataifa yaliipigia kelele mengi yakiwa nyuma ya Kenya eti wanyama watapungua Maasai Mara (inatuhusu nini?), mwishoni serikali ikaogopa kufanya maamuzi magumu ikabatilisha ule mpango.
    Leo hii tunaambiwa tumeruhusiwa kuchimba Uranium Selous eneo ambalo ni urithi wa Dunia. Hivi ipi hatari kati ya barabara na uranium? Mbaya zaidi tunaambulia bilion 8 tu kati ya bilion 360 W.T.F...!!!!!

    Tafakari Mtanzania.
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,441
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    both.....
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Nadhani jibu unalo hapo tayari hapo kwenye red. kuhusu kenya Inatuhusu nini kwenye uchumi wetu?
     
  4. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo ndo pakujiuliza coz wa tz tumekuwa kama ma zombi. Kusoma hatuwezi, hata picha hatuoni?
     
  5. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu kwa huu uzi. Maamuzi ya serikali ya jk ni ya woga sana. Na yakibinafs na c kwa ajir ya nch hii
     
  6. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    where is the application of greatest number for gqeatest enterest. (Jeremy bentham)
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kama wao walimtuma PUPPET wao kuua general Tyre yetu ili wao wauze YANA yao kwa nini sisi tuwajali wakti uchumi wetu unadidimia? What a shame.
     
  8. T

    Tewe JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 719
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Unategemea nini toka kwenye uongozi legelege?
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,526
    Trophy Points: 280
    nahisi sie tulizaliwa vipofu
     
  10. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    What a shame...
     
Loading...