Ipe neno Moja Picha yangu Ya Leo usiku

Ipe neno Moja Picha yangu Ya Leo usiku

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,091
Reaction score
34,899
1790191748582.png
 
Ukiangalia picha hii kwa kina, kuna viashiria vingi vinavyoonyesha kuwa imetengenezwa au kurekebishwa kidijitali (AI au Photoshop):
Maumbo Isiyo ya Kawaida (Unnatural Proportions): Umbo la mwili wa mtawa/mwanafunzi huyo wa kike na mkao wa nguo zake nyuma unaonekana umerekebishwa kwa kiasi kikubwa sana ambacho si cha kawaida.
Uharibifu wa Mandhari ya Nyuma (Distortion/Blurring): Unapoangalia mstari wa vichaka na sakafu karibu na makalio yake, kuna mistari na mwanga usiolandana vizuri.
Macho na Nyuso za Watu wa Nyuma: Sura za watu au masanamu yaliyo upande wa nyuma na maandishi kwenye kibao cha kanisa yana maelezo yasiyoeleweka vizuri au yaliyopinda, jambo ambalo ni la kawaida sana kwenye picha zinazotengenezwa na AI.
Kwa ujumla, picha hii inaonekana sana kuwa ni picha iliyotengenezwa au kueditiwa kwa kutumia AI/zana za kuhariri picha na si picha halisi ya matukio ya kawaida.
 
Jamaa ni mdini sana wewe. Umetengeneza picha ya AI ili tu uudhalilishe Ukristo.

Hata kukaa kwako Ulaya muda mrefu kumeshindwa kukufanya uwe muungwana unayefanya hukumu zako kwa haki.
Memba mkongwe lakini kichwani ziro. Si atengeneze AI za kudhalilisha ule upande mwingine aone jinsi moto utakavyomuwakia. Hopulesi kabisa! 🚮
 
Kitimoto hakikwepeki mkuu 😂😂😂

View attachment 3676755

The Prophet's Compassion Towards Al Imam al-Hasan and al-Hussein​

  • The Prophet's way of showing compassion to Al Imam al-Hasan al-Hussein is presented as a role model.
  • Upon Imam al-Hasan's birth, the Prophet kissed him on his lips, put his tongue in his mouth, and Imam al-Hasan sucked the Prophet's tongue.
  • This act is viewed as unusual and potentially problematic in contemporary culture.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom