Picha Yangu Ya Leo Hii ijumaa

Picha Yangu Ya Leo Hii ijumaa

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,111
Reaction score
34,943
1790929942246.png

HOW DO YOU EXPLAIN THIS?
 
Hivi Tanzania inaizidi Uganda kwa kitu gani kwa wale mliokwishafika huko !?
 
We mwenye una mazuri yako na mapungufu yako
 
Hivi Tanzania inaizidi Uganda kwa kitu gani kwa wale mliokwishafika huko !?
Panga siku nenda Uganda, wala hata hutaona kama uko nje ya Tanzania zaidi ya lugha kuwa tofauti.
Halafu pia ingia Kenya, japo mnazungumza lugha moja, lakini lazima utajistukia kabisa kuwa hapo sio bongo.
 
Panga siku nenda Uganda, wala hata hutaona kama uko nje ya Tanzania zaidi ya lugha kuwa tofauti.
Halafu pia ingia Kenya, japo mnazungumza lugha moja, lakini lazima utajistukia kabisa kuwa hapo sio bongo.
Japo sijafika ila hii nakubaliana nayo Nairobi iko juu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom