Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,092
- 34,902
Mtego waPanya huo....................
UTANI KIDOGO!
KIM JOUNG UN Ameweka Bendera Ya IRAN Korea Kaskazini Ili TRUMP Afikirie Kuwa Ni Iran.
😄😄😄Huyu fala wenzake wanapigwa tu ,yeye kila siku kufanya majaribio na yale matoyi yake🚮
View attachment 3556277
Fundi wa suti apewe heshimaHuyu fala wenzake wanapigwa tu ,yeye kila siku kufanya majaribio na yale matoyi yake🚮
View attachment 3556277
hii kule kwetu kibosho tunaiita Sarawili.Anapendeza sana na surual yake