IPE MANENO PICHA YANGu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
JAMAA HUYU ANAOMBA AALIKWE ILI AONESHE NGUVU ALIZOJAALIWA KUBEBA SCANIA
HAYA MWENYE KUTAKA GHARAMA NI NAFUU APEWE KULA TU MBUZI MMOJA NA WALI SHABA MOJA!


 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo mtu kama huyu ni kazi kubwa ni kwenda kula na kwenda msalani na kulala tu lakini wazo la mke ni tafauti kati ya mbengu na ardhi na hata hicho kipisi cha sigara huwa hakipo ni yupo yupo tu kama usiku wa kiiza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom