Internet ya vodacom ni balaaaaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet ya vodacom ni balaaaaaa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by oxlade, Sep 17, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani sijawahi kutumia vodacom ila nimejaribu kwa mara ya kwanza leo na nimeingia kwenye hii ofa yao ya unlimited kwa sh 200 usiku, natoa ushuhuda kuwa kasi nliyokumbana nayo ni ya ajabu jamani sijawahi ona, napakua vitu kwa kasi ya moto sana
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,897
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    oooooooh
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,055
    Likes Received: 18,589
    Trophy Points: 280
    bundle ya wiki ni kiasi gani?
    kwa mwezi?
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uko wapi? mimi inanizingua nimeipotezea kabisa!
     
  5. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    niko ubungo, yaani 1gb nimeshusha kwa kama 20 minutes hivi
     
  6. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 746
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    ulikua unatumia tigo mkuu ndo mana
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mbona imekaa kama tangazo flani la kibiashara!!
     
  8. Williedm

    Williedm JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mi ile ya 250 ilikuwa poa ila hii,
    upuuz mtupu mine enjoy col za bure wit sms c NET
     
  9. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    mzazi wamekuahidi kukupa sh ngap kuwapromote voda
     
  10. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndio unajiungaje.?
     
  11. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,446
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi nimejiunga bundle ya mwezi najipatia high speed ya ukweli. Tigo huwa najiunga ya day kwaajili ya dakika15 na SMS100 tu
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa speed tu voda hawajambo kabisaa
     
  13. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 604
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    siku hizi wananipa lahaaaa
     
  14. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Oyaaaaa usituvurugie lugha!!!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Promo only.
     
  16. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 2,141
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    vodacom kweli inaspidi najiungaga 250 ila tigo mmh sms 100 na dk 15 tu c neti
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,323
    Likes Received: 5,840
    Trophy Points: 280
    vodacom ya ukweli ndio mtandao wangu.!
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unajiungaje mkuu.
     
  19. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 796
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 80
    Kweli unajionganoishaje iyo. bundle tuone na sisi
     
  20. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,343
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Unataka ujue umpandishie dau ili awakandie vodacom?
     
Loading...