Internet kwa bei nafuu..

Internet kwa bei nafuu..

Wi-fi bei mbaya mwanangu, zile public wi-fi za chuo mahotel etc hazina speed ki hivyo pia haziko safe

Labda zinatofautiana mkuu, kuna moja hapa chuoni ina nguvu sana mpaka 1.6 mb/s ingawa kuna siku unakuta iko slow sana.
 
habari wakuu,mimi mda mwingi natumia internet kutokana na kazi zangu ,so nilikuwa naomba kama kna njia nyingne ya kunisaidia atleast na mimi nipate cheapest way ya kununua internet coz kwa siku natumia hadi 2000

Kama mm ninazo line za airtel ambazo zina 8Gb kwa 10000. Call 0779420000
 
habari wakuu,mimi mda mwingi natumia internet kutokana na kazi zangu ,so nilikuwa naomba kama kna njia nyingne ya kunisaidia atleast na mimi nipate cheapest way ya kununua internet coz kwa siku natumia hadi 2000
nipigie kwa namba hii 0687869618,,nakuhakikishia hutajutia utatumia mpaka utabakisha nyingine
 
Hii ni uhakika. Kwasababu ni sim card nimepewa na airtel wenyewe sio wizi huu.

Wizi mtupu!!!
Hizo ni offer zinazokuja pamoja na Modem, ni haki ya mnunuzi but nyie mnawauzia bila ya kuwapa linezao za ofa(Airtel)
Pia wale wa voda mnawachukulia zile ofazaokupitia Imei number>
Shame on you
 
Wizi mtupu!!!
Hizo ni offer zinazokuja pamoja na Modem, ni haki ya mnunuzi but nyie mnawauzia bila ya kuwapa linezao za ofa(Airtel)
Pia wale wa voda mnawachukulia zile ofazaokupitia Imei number>
Shame on you

Kaka hapa kuna wizi gani?????
Mtu tunamuuzia mordem kwa bei ilele ile(30000) halafu hii line tunapata faida ya gharama za ku unlock...... unaonaje kaka? Kaka unaona sio kitu kizuri tufahamishane. Hatupendi kudhulumu.
 
Wana control speed, unapata top speed mwanzo, ukimaliza 3GB speed inashuka hadi kama 35KB/s lakini still unaweza download torrents au chochote

Mimi natumia hiyo tangu walipo block vpn clients, na hivyo ndivyo inavyofanya kazi

sasa mkuu ukipata net ya 35kB/s utasema ndio unapata net? itakuchukua muda gani kudownload dvd ya 4GB?
is it worth 40,000/=? is it worth it??
 
sasa mkuu ukipata net ya 35kB/s utasema ndio unapata net? itakuchukua muda gani kudownload dvd ya 4GB?
is it worth 40,000/=? is it worth it??


Mimi natumia hiyo na nadownload 4GB files though it takes time, sasa kama wewe unajua data plan rahisi kuliko hiyo toka kwa hawa mobile operators tulionao tuambie
 
Back
Top Bottom