INTER 2-0 AC MILAN....miracle | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

INTER 2-0 AC MILAN....miracle

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Jan 25, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    AC Milan waliutawala mpira kwa kipindi kirefu, huku wakigonga pasi na skills za ajabu...

    Lakini mwisho wa mechi ''kunguru kanyea manati''...
    Inter 2-0 Milan.

    AC Milan bado wana nafasi kubwa ya kunyakuwa ubingwa wa scudetto ukizingatia still wana mechi moja mkononi na ndio kwanza duru la lala salama limeanza.

    Forza Milan
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,277
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sahau kwa AC MILAN kuchukua ushindi kadri siku zinavyozidi kwenda na mechi kuchezwa na gap ndo linazidi kuonekana.
     
  3. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Tupo pamoja mkuu
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Swala la ubingwa kwa AC Milan ni kitu ambacho kiko wazi.

    Wanachokifanya Inter ni kuzuia Jua kwa bakuli...kitu ambacho hakiwezekani.

    so tulia hivyohivyo
     
  5. b

    bnhai JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 2,031
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Waliutawala mpira upi? Binafsi naona walizidiwa saana licha ya kuwa jamaa walicheza wakiwa pungufu. Hawakufanya mashambulizi ya maana mengi! Naamini hawawezi kuwa mabingwa licha ya kuwa wanamajina makubwa mengi
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Rossoneri bye bye scudetto.
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Huo wa kwako sasa ndo ushabiki mahaba...
    Hebu nikuulize swali, ni kipa yupi alikuwa na mishemishe golini mwake?
    Au beki ya timu ipi ilikuwa busy?
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Wakati ligi inaanza mkatabiri rossoneri kushuka daraja.
    Walitoka nafasi ya 17 mpk nafasi ya pili huku wakimpa jambajamba mzee wa mipasho.
    tulia sheikh...ile sio ligi ya Bongo.
    Ile ni Italian serie A
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,413
    Likes Received: 2,973
    Trophy Points: 280
    Morinho anasema hata wangecheza 7 wangeshinda tu
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    huyo mzee ana mdomo mchafu kana kwamba hautumii kwa kulia chakula au kwa kusali.
    Ni wa kumpuuza tu.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nezzazuri wanapaa mjomba, na the way things are at the moment wana GD 26 Rossoneri wana 14 na six point deficit zikiwa zimesalia duru 17. Hii ni unprecedented fifth back-to-back Scudetto kwa FC Internazionale Milan.
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Milan tulikuwa tunashika nafasi ya kumi na 7, lakini mpk hv ninavyoandika tupo ktk nafasi ya pili nyuma ya ppointi tisa na tuna mchezo mmoja mkononi.

    Nakukumbusha tu kuwa wahenga wanasema ''raha ya mbio kumalizia''

    Forza milan
     
Loading...