Balloteli aipeleka AC Milan UCL...

Balloteli aipeleka AC Milan UCL...

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Mario Balloteli jana alifunga bao moja na kuisaidia AC Milan kushinda kwa mabao 2-1 dhidi ya Siena.Bao lingine la Milan liliwekwa kimiani na Mexes aliyeunganisha krosi ya Montolivo. Mabao ya Milan yalipatikana katika dakika za lala salama za 84 na 86. Hadi dakika ya 83,Milan ilikuwa nyuma kwa bao 1-0 huku ikihitajika kushinda mechi hiyo ya mwisho ya Serie A.Kwa ushindi huo,Milan imetinga UEFA Champions League ikianzia kwenye mzunguko. Pamoja na Fiorentina kushinda kwa 5-1,bado imezidiwa pointi 2 na Milan. Hongera sana AC Milan,najivunia kuwa shabiki wa timu hiyo. Nakala apewe: Gang Chomba
 
Last edited by a moderator:
gang Bang Gang Chomba ameipokea nakala hiyo kwa furaha sana.
Alikuwa anaiangalia mechi hiyo huku akiwa na wasiwasi mkubwa haswa muda ulivyokuwa unayoyoma na AC Milan wakawa nyuma.

Forza Milan
Sempre Noi
 
gang Bang Gang Chomba ameipokea nakala hiyo kwa furaha sana.
Alikuwa anaiangalia mechi hiyo huku akiwa na wasiwasi mkubwa haswa muda ulivyokuwa unayoyoma na AC Milan wakawa nyuma.

Forza Milan
Sempre Noi
Mkuu Gang Chomba,hunizidi mimi. Mwenzako ilipofika dakika ya 83,nikazima ka-TV kangu na kujilalia. Nililala moyo ukiuma.Lakini,nikaamka tena dakika ya 89 na kuyakuta maajabu ya AC Milan. Hadi sasa siamini
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom