AC Milan ni 'kidume' wa kitaliano


Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,392
Likes
13,702
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,392 13,702 280
Klabu ya AC Milan jana ilidhihirisha umwamba wake katika soka ya ulaya ( Klabu Bingwa barani humo) baada ya kuwa timu pekee ya Italia kusonga mbele katika hatua ya mtoano wa michuano hiyo.Milan imesonga mbele na Barcelona kutoka kundi lao.

Klabu za Juventus na Napoli zimepiwa kumbo katika michuano hiyo. Juventus ilizamishwa 1-0 na Galatasaray ya Uturuki huku Napoli,pamoja na jana kuishinda Arsenal 2-0, ilizidiwa ujanja na Arsenal na Borussia Dortmund.

Katika mechi ya jana dhidi ya Ajax ya Uholanzi, Milan ilicheza pungufu tangu dakika ya 22 ambapo Nahodha Ricardo Montolivo alitolewa kwa kadi nyekundu. Mwisho mwishoni AC Milan ilifanikiwa kupata suluhu ya 0-0 iliyoivusha Milan.

Forza Milan!

cc Gang Chomba
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,342
Likes
1,119
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,342 1,119 280
Haya tumejua kidume wa kitaliano tutajie sasa na kijike wa kitaliano.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,961
Likes
922
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,961 922 280
Klabu ya AC Milan jana ilidhihirisha umwamba wake katika soka ya ulaya ( Klabu Bingwa barani humo) baada ya kuwa timu pekee ya Italia kusonga mbele katika hatua ya mtoano wa michuano hiyo.Milan imesonga mbele na Barcelona kutoka kundi lao.

Klabu za Juventus na Napoli zimepiwa kumbo katika michuano hiyo. Juventus ilizamishwa 1-0 na Galatasaray ya Uturuki huku Napoli,pamoja na jana kuishinda Arsenal 2-0, ilizidiwa ujanja na Arsenal na Borussia Dortmund.

Katika mechi ya jana dhidi ya Ajax ya Uholanzi, Milan ilicheza pungufu tangu dakika ya 22 ambapo Nahodha Ricardo Montolivo alitolewa kwa kadi nyekundu. Mwisho mwishoni AC Milan ilifanikiwa kupata suluhu ya 0-0 iliyoivusha Milan.

Forza Milan!

cc Gang Chomba

Forza Milan...
Ingawa kuna waandishi washambenga pale Ulaya wameandika Headlined zinasema 'the wrong italy team went through'
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,520
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,520 280
Ac Milan hakuna kitu mule, mwisho wao mtoano, wamejitahidi sana robo. Kama Milan angepangwa ktk Makundi aliyopo Juventus au Napoli basi yeye ndo angekuwa wa kwanza kuaga mashindano.
 
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
1,394
Likes
1,146
Points
280
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
1,394 1,146 280
ALEYN napingana na wewe kabisa. Ac Milan angepangwa kundi lolote angeweza kupita 7bu Milan wanauzoefu na kombe la UEFA alafu wanajua wanafanya nini na wakati gani. Alafu Juventus tuliwekwa kundi jepesi tu sema ni uzembe wa Conte kushindwa kusoma mchezo. Milan natumaini watafika mbali tu kwenye CL.
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,037
Likes
2,858
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,037 2,858 280
Ivi mbona tmu za italia miaka ya karibuni zimekuwa hazifanyi vzuri?
 

Forum statistics

Threads 1,250,281
Members 481,278
Posts 29,726,972