intention ya mwanaume ni nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

intention ya mwanaume ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nameless girl, Oct 6, 2012.

  1. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,825
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Mara kwa mara huwa najiuliza, mwanaume akiomba urafiki wa kawaida kwa mwanamke anakusudia nini? Maana wengi wao wanaishia kufall in love na kuumizana hisia zao ilihali ulirafiki ulioombwa ni wa kawaida. Haiwezekani kukawa na urafiki wa kawaida kati ya mwanamke na mwanaume forever? Hii inapelekea hata mwanamke akianzankuzoelewa na baadhi ya wanaume wanao mzunguka kwa japo salamu tu, anapata hisia mbaya kichwani mwake. Na kwanini ishindikane?.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,905
    Trophy Points: 280
    Mimi naamini hakunaga urafiki wa kawaida kati ya mwanaume na mwanamke.
     
  3. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,825
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    kwanini ishindikane?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    ni sawa na paka kuwa na urafiki na samaki......
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mimi pia siamini kama kuna urafiki wa "kawaida!" Urafiki unaanzaga vizuri kisha unaishia kusiko!
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mi najiuliza kwa nini ushindikane,urafiki wa mawnamke na mwanaume unakuwa na benefits nyingi hasa msipoweka mapenzi ,kwa maana ukishaingiiza mapenzi haudumu hata kidogo
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kwani urafiki ni nini? Na ili muitwe marafiki hadi mzoeani kiwango gani?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,623
    Likes Received: 11,527
    Trophy Points: 280
    hakuna urafiki wa kawaida kati ya mwanamke na mwanaume. Ni hakuna ever.
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    in the 0.01% chance kaka anaweza urafiki wa kawaida, mademu wengi hudharau kama kaka hautamtongoza japo kidogo hata kama yeye ndio aliyeomba urafiki. kaka unaonekana mshamba, pia wanaume akiwa ne demu lazima apate hisia so after a while ataomba muwe "more than friends". short answer: not realistically possible
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,113
    Likes Received: 2,933
    Trophy Points: 280
    Urafiki wa kawaida..

    Ngoja nitafakari kwanza..

    Ila kifupi ukiona huo urafiki wa kawaida unadumu kati ya he na she... Then elewa tu kuna mmoja wao viungo vyake vya uzazi havipo sawa...au wote.
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,634
    Likes Received: 2,881
    Trophy Points: 280
    Kwako imeshashindikana mara ngapi?
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Urafiki upo na unawezekanika sanaa tu! Mbona mimi marafiki wa brooo washikaji zangu sanaaa! Tena najua mambo yao kibaooo, urafiki wetu ni mkubwa kuliko wa brooo. The thing inayoleta utata ni hii MIZOMBIIII SUGU, wewe mtu badala ya ku apply for SEXUAL RELATIONS wanaomba FRIENDSHIP RELATIONS. Ila ushkaji upo baina ya baadhi yetu, na kila mtu ana mtu wake wanapendana nae. Sema wale wadhaifu ushikaji ukizidi ndo wanakuwa wanagonga MECHI ZA KIRAFIKI one time kisela!
     
  13. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuwa marafiki tu wa kawaida.....kwa mwanaume kama mimi inaweza ikawezekana, ila najua patahitaji uvumilivu mkubwa sana kumaintain friendship, ila inategemea
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,045
    Likes Received: 8,499
    Trophy Points: 280
    inashindikana kwa sababu pande mbili tofauti ziki kaa pamoja lazima zivutane.

    Na mara nyingine mwanaume anaweza kuamua kuwa rafiki wa kawaida kwako lakini mazingira yaka mlazimisha kukutongoza, pengine ana kutongoza ili kujenga heshima badala ya kuhisi labda ana dharaulika na watu wanao jua urafiki wenu au mwenyewe na kwenye urafiki muda mwingine unamkuta msichana ana mzoea mvulana mapaka ana hisi ana nidharau
    mfano nilisha shuhudia jamaa ana sifiwa na msichana mbele za watu hadi nikajua hizi ni dharau
    "msichana alisema eti yeye anaweza kuvaa mbele ya rafiki yake wakiume na hasimfanye kitu kwani ana jua jamaa ana mhuheshimu sana." nikasema huyu jamaa lazima atafute njia yeyote umpata huyu mdada maana alioonekana kufedheeshwa na yale maneno.

    Unajua urafiki muda mwingine kati ya msichana na mvulana una shindikana kutokana na tabia za baadhi ya wasichana,.

    Muda mwingine urafiki una shindikana sababu kuwa zombie si mchezo.

    Usiwe zombie-lara1
     
  15. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    inategemea katika urafiki wenu mnafanyaje,na age range yenu.kama mmepishana mtaheshimiana lakini vinginevyo,hamna cha urafiki hapo,,,labda mapenzi au uadui.
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Atamla tu hehehehe

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  17. P

    Penguine JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,131
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    These are two UNLIKELY SEX AND SEXUAL CHARGES mdada. Zinaweza kuchelewa tu kugusana lkn lazima zitagusana labda ziwe zimezaliwa kwa baba au mama mmoja na ziwe zinafahamiana hivyo.
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kabisa kuwa na rafiki mwenye jinsi ya tofauti na wewe na mkaishi bila kuishia kufanya ngono.

    Kwanza mwatakiwa kujua maana ya urafiki ambao mnaingia kwani kama mnaombana urafiki huku mnatamaniana ni tatizo.

    Pili muweke wazi mahusiano yenu,kama mna wapenzi na hao wapenzi wenu waelewe urafiki wenu ili kusiwe na shutuma na kuhisiana vibaya.

    Mimi nina rafiki mwanamke na huu ni mwaka wa nne sasa tupo pamoja na tunasaidiana mambo mengi na haijawahi hata siku moja kuwaziana mambo ya kimapenzi.
     
  19. a

    adolay JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,475
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280

    Tena paka na panya wanaweza kucheza pamoja na kwa siku kadhaa lakini siku paka akahisi njaa basi panya hugeuka

    kitoweo kwa urahisi zaidi maana kajisahau na kajiaminisha. Kwa mwanadamu ni zaidi ya paka na panya - Monotonous

    relation paka ndiye anaedicide,
    kwa mwanadamu yeyote anaweza kumshawishi mwenzie kwa maana yoyote wakafikia .......

    Unlike charges attracts each other

    she and he are are unlike forever will attract each other unless an abnormality exist
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Niko na wewe hapo...nina marafiki wengi sana wakike ambao tuna heshimiana kama kaka na dada yake, na mara nyingi sana nikiwa nashida zangu mfano hospital...najikuta mara nimefikishwa kwa doctor bila kupiga camp, same thing nikienda bank mambo yanaenda chap chap napitishwa mlango wa nyuma :biggrin:
     
Loading...