INTELIJENSIA: Ziara ya Waziri Mkuu Bandarini

Mkuu mi ccm nawaelewa tukiwa nao kwenye misoto lakini katika mambo ya maamuzi na maendeleo ya nchi siwaamini kabisa
 
Bim
binafsi hili swali limeniumiza kichwa sana . Naomba huyo aliyevujisha Siri hizo ashughulikiwe
 
Na walivokuwa wakisema CCM ni ile ile wewe ulielewa nini?

Wamejipangaaaa.....

Sasa wanahangaika nini.......si watulie wale nchi kama wenzao waliopita.......
 
Bim
binafsi hili swali limeniumiza kichwa sana . Naomba huyo aliyevujisha Siri hizo ashughulikiwe

Ashughulikiweje wakati watamfunika.......?.......ukisikia akitajwa utaniambia........
 
nguruvi3 kila siku anahubiri mfumo humu

watu bado mnaamini kwenye 'individual brilliancy '

Kungekuwa na mfumo waziri mkuu wala asingekwenda bandarini
ingejulikana meter ni mbovu na mhusika mzembe
Pombe na Majaa-aliwa bora waendeleshe serikali wao wawili kwa sababu sioni waziri au karibu akikaba position yake.

CCM imemkalia kooni Magu, kufanikiwa kwake ni kugumu
 
Sasa kama unatumbua tu majipu bila kutoa kiini utakesha ukitumbua majipu yenye kiini kile kile, other wise kana hujui tabia ya jipu wewe.
 

Yaani nimejikuta nacheka kama mazuri, ulivyo taja majina ya hawa jamaa hasa li kipara februari marope.hawa watu wanahisi wana hati miliki ya Tanzania.
 
Li
Li lowasa halitajwi kwa unafiki huu utaangaika sana maana inaonekana umejaa unafiki,
 
Yaani nimejikuta nacheka kama mazuri, ulivyo taja majina ya hawa jamaa hasa li kipara februari marope.hawa watu wanahisi wana hati miliki ya Tanzania.
Huyo lofa anautofauti gani na lema aliyemuita LOWASA shetani?
 
Hapo ni bandarini tu je maeneo mengine yalio kwenye fificho sikuna uozo mwingi sana! kuna Yule Waziri sijui wa nn alisema anawapa polisi sijui siku ngapi wampeleke majina yote ya wauza unga hadi Leo Sijawahi kumwona tena
Ha ha ha ha haaa Kitwanger,kwani opereshen ya kusaka wahamiaji imeshaisha?ina maana wameisha?na pia usisahau kuwa upuuz bado upo tu
 
Huyo lofa anautofauti gani na lema aliyemuita LOWASA shetani?
mkuu mi sipo hapa kubishana maana wote ni wapuuzi wamesha tufanya sie mavuvuzela. wao wanapiga pesa kama unavyosikia sie tunatukanana humu.
 
Hao wapigaji,wezi serikalini wapewe adhabu Kali Sana ikiwezekana wafungwe kifungo cha maisha jela!ili iwe onyoooo kwa kenge wengine

Ovaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…