Intelijensia TISS ni walinzi binafsi wa Rais?

Intelijensia TISS ni walinzi binafsi wa Rais?

Ndugu kwanza kabisa napenda nikwambie uko sawa na hauko sawa.INTELLIGENCE DUNIANI kote ni Strategic na sio random.Intelligence sio Jeshi la Polisi wala Sio mahakama na wala sio Jeshi la Ulinzi.Intelligence ni Strategic unit.Ndio maana ktk maelezo nimesisitiza swali Je hawa ni walinzi binafsi wa Rais kwa sbb kazi kubwa ya intelijensia ni kukusanya taarifa,kutambua tishio na kulizuia.
Nachukia pale watu wa intligence wanapohusishwa na mambo ya kihuni kama kutishia watu,kuteka na kujaribu kuua na hata kuua.Intelijensia haihitaji front page kwenye magazeti.Ndio maana wataalamu wa haya mambo husema kuwa Spies are people who walk at sidelines of history,not to be honoured or remembered.

Kama TISS wakiwa ni walinzi binafsi wa Mkuu wa nchi kuna hatari hasa kutokana na ukweli kwamba Rais mwenyewe aweza kuwa na Tishio hapo ndio kama taifa tunaona umuhimu wa kuwa na Taasisi huru ya Usalama wa Taifa ambayo haina maslahi ya kisiasa wala kiuchumi
Ulitoa maelezo mazuri ambayo yaloambatana na ulizo lako.Mdau amejitahidi kufafanua, nawe unakanusha na kufafanua vile ujuavyo wewe.
Sijaelewa lengo lako, utupakulie unayoyajua ili tukujue kuwa wewe ndo wale na una-show off.
Au lengo lako upime uelewa WA watu ili uweze kuwakosoa?
 
MKUU NAPENDA KUKUFAHAMISHA YA KWAMBA KUNA MAMBO YA KUZUNGUMZA ON PUBLIC NA MENGINE INABIDI UNYAMAZE YASIJE YAKAKUWEKA MAHALA PABAYA

ILA UNACHOTAKIWA UFAHAMU SERIKALI INA SIRI NZITO SANA AMBAYO MIMI NA WEWE HATUWEZI KUFAHAMU.....

KUNA WATU TUMEKULA VIAPO VYA KULINDA NA KUTUNZA SIRI ZOTE ZA KISERIKALI HIVYO VITU VINGINE TUKISEMA TUHOJI SANA TUTAJIKUTA TUPO SEHEMU AMBAYO SIO KABISA
There you're... Huo ndio ukomavu.It's better you learn to keep silent if your fellow are not ready to learn from what you know.
 
TISS ni taasisi kama zilivyo taasis nyingine nikupe mfano tu mdgo ndani ya jeshi LA police kuna idara kama zifuatazo
1.police traffic
2.police Cid
3.police field force FFU
4.police GD
5.police intelligence do not confuse with Cid.
Kwa mfano huo TISS nayo inaidara zake ndani hata recruitment zake ni tofauti idara moja na nyingine mfano utakuta kuja idara
1.Presidential security unit PSU maalum kulinda viongoz wakuu wa nchi
2.kuna usalma wa taifa kitengo cha maswala ya uchumi wa nchi
3.usalam kitengo cha maswala ya kuzuia uharifu wa kimitandao
Kwa hyo PSU ni kitengo ndani ya TISS wakuu wa idara wote wanaripot kwa mkurugenzi mkuu anayeitwa Dr kipilimba
Itakuwa wewe ndyo kipilimba
 
Uko sawa kabisa mimi sina siri wala sina kiapo,mimi nimehoji katika misingi ya uzalendo na ukweli kwamba kama mwananchi naamini kwamba sio sawa kwa TISS kuhusishwa na matukio ya kihuni na ni dalili mbaya kama TISS ambao wana wajibu wa ku neutralize mambo watahusishwa na maswala ambayo kimsingi yanashusha hadhi na heshima ya Taasisi

Over
No research no right to speak-Polepole
 
Ulitoa maelezo mazuri ambayo yaloambatana na ulizo lako.Mdau amejitahidi kufafanua, nawe unakanusha na kufafanua vile ujuavyo wewe.
Sijaelewa lengo lako, utupakulie unayoyajua ili tukujue kuwa wewe ndo wale na una-show off.
Au lengo lako upime uelewa WA watu ili uweze kuwakosoa?
Kwanza mimi sio mjuaji,niliweka mjadala mezani tuujadili kwa uwazi,ninapokosoa sina nia mbaya zaidi ya kuchangamsha mjadala na kutaka kuweka mawazo yangu pia.Nafikiri niliyemkosoa hajakwazika ila kashawishika kuendeleza mjadala.
 
Mkuu kuna neno sijalifahamu hapo umeandika TISS inamaanisha nini? kwenye mada husika? mi nimesoma uhasibu kuna fomu maalumu ya kusafirisha hundi kwenye makampuni kutoka kwenye taasisi ya biashara hiyo inaitwa TISS naona umechanganya madawa hapo mkuu
Sio TISS ya money transfer dogo.... komaa na uhasibu wako mpaka uwe certified
 
Ulianza vizuri ila kwenye kumalizia unataka kuvuruga,kikosi cha ulinzi wa rais(presidential protection unit PPU),ni kitengo kilicho ndani/chini ya TISS,na sio wanajeshi,na wengine wanavaa nguo kama za JWTZ ila zao ziko tofauti,mtaani wanaitwa MAKIRIKIRI,hawa ukipita ikulu utawaona nje na ndani ya ukuta wa ikulu,wote lengo ni kumlinda rais
Na wengi wao wanakaa/kuishi kijitonyama
Uko sahihi na jamaa yuko sahihi kwa upande mwingine.
Kubwa ni kwamba umeboresha.
 
Kwanza mimi sio mjuaji,niliweka mjadala mezani tuujadili kwa uwazi,ninapokosoa sina nia mbaya zaidi ya kuchangamsha mjadala na kutaka kuweka mawazo yangu pia.Nafikiri niliyemkosoa hajakwazika ila kashawishika kuendeleza mjadala.
To be serious is to keep things look serious.
 
Mkuu nimekustukia unataka utukamate hunipati hapa maana nikidakwa leo kutoka mwakani,ukinikamata nakuroga maana unatuletea herufi TISSA sijui TISS hunipati
 
TISS hawahusiki kukamata kamata watu hovyo kwa maswala binafsi . .

Ukiona umekamatwa kwa mambo binafsi humu mtandaoni au mtaani ujue hao waliokukamata ni vilaza wa SILIPO waliotumwa na ccm . .
 
Wanafanya kazi kwa maslahi ya aliyekuwa madarakani.
 
Back
Top Bottom