Infinix Hot 8 screen turns black or off ninapompigia mtu

Infinix Hot 8 screen turns black or off ninapompigia mtu

Mazes

Member
Joined
Jun 28, 2018
Posts
64
Reaction score
43
Habari.

Naomba kuelekezwa setting. Nina infinix hot 8. Ninapompigia mtu screen inakuwa black/off huwezi kuikata simu mpaka uliyempigia ndiye atakata. Asipokataa mpaka vocha yako iishe. Kwa kweli ni hasara sana. Naomba msaada wenu
 
Itakua sensor hapo juu inashida....pia angalia kama una option ya kudisable sensor during calls
 
Hili Ni tatizo dogo kwa simu za infinix fanya hivi Kama umeweka protector basi chukua kijiti kidogo Kama stick zile tunazotumia kusafisha meno ukila nyama safisha ile sehemu ya juu ya sensor ya simu Wenda inaweza ikawa na uchafu kidogo
 
Tazama kioo chako. Pale eneo la juu ilipo camera ya selfie kuna sensor ya kusensi unapoileta simu shavuni ninajizima screen ili kukuzuia shavu lako lisibonyeze screen na kudisturb call yako.

Sasa kawaia kama simu ilibadilishwa kioo lazima itadisturb tundu la sensor, au kama umeweka screen protector mpya lazima ilete shida. So wewe tazama kioo walivyoweka.... Mpelekee fundi akakisafishe akifute kikae vizuri au abadilishe kabisa kioo.
 
Nashukuru kwa kujali. Naomba msaada zaidi. Simu yangu ni mpya kabisa nimeinunua mwezi March 2020. Tatizo hili lilianza muda tu nimeanza kuitumia simu hii. Lakini, niliweka screen protector tu. Naomba nielekeze nifanyeje tatizo liishe? Natanguliza shukrani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hili Ni tatizo dogo kwa simu za infinix fanya hivi Kama umeweka protector basi chukua kijiti kidogo Kama stick zile tunazotumia kusafisha meno ukila nyama safisha ile sehemu ya juu ya sensor ya simu Wenda inaweza ikawa na uchafu kidogo
Fata huu ushauri wangu mkuu nimetumia hiyo simu kwa muda wa miezi miwili na Mimi nilinunua mpya tatizo lilikuwa Ni hilo hilo na nilikuwa natatua kwa njia hiyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu jaribu kwenda kwenye settings nadhani kwenye calls kuna option ya power button ends calls nadhani itakusaidia wakati unaendelea kutatua tatizo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shukurani. Nimeiondoa Ile protector na kuweka nyingine tofauti. Kwa sasa inafanya kazi vizuri Kama kawaida. Barikiweni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom