Infidelity Investigation


Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
27
Points
20
Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined Jul 2, 2012
27 20
Tunatoa hudumu kwa wale wanaohisi wapenzi wao si waaminifu na wanataka wapate uhakika juu ya hisia zao.

Huduma ni ya siri sana na Phase 1 inachukua wiki moja ambapo unapewa taarifa ya awali na kuonyeshwa vielelezo vyote vilivyopatikana.

NB: Masharti na vigezo vikali kuzingatiwa. Pia be aware the service is expensive.

PM for further details.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
nimchunguze kuku? Labda kanikinai nataka kumtapika
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Tunatoa hudumu kwa wale wanaohisi wapenzi wao si waaminifu na wanataka wapate uhakika juu ya hisia zao.

Huduma ni ya siri sana na Phase 1 inachukua wiki moja ambapo unapewa taarifa ya awali na kuonyeshwa vielelezo vyote vilivyopatikana.

NB: Masharti na vigezo vikali kuzingatiwa. Pia be aware the service is expensive.

PM for further details.
Thank God kwamba mi sijaanza kuhisi chochote kibaya, lol!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
ungehisi ungeenda? halafu?
[MENTION]FP[/MENTION] ni vizuri kuujua ukweli, LAKINI saa nyingine kuujua ukweli kunaweza kukusababishia kufanya maamuzi magumu sana ambayo pengine usingeweza kuyafanya kama usingeujua ukweli na mwishowe maamuzi hayo kukugharimu au kukuharibia kabisa mustakabali wa maisha yako ya baadaye. Kuna mfano mmoja wa mama mmoja alijirusha ghorofani kujiua baada ya kuchunguza na kuambiwa kuwa mumewe anatembea na muathirika. Aliishia kupata kilema cha maisha na alipokwenda kupima yeye wala mumewe hawakuwa waathirika.

Acha niujue ukweli, lakini si kwenda kuutafuta mwenyewe kwa nguvu hivyo, kwa lugha rahisi hakuna sababu ya kuchokoza matatizo kama kila kitu kinaenda sawa.
 
Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
27
Points
20
Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined Jul 2, 2012
27 20
FP ni vizuri kuujua ukweli, LAKINI saa nyingine kuujua ukweli kunaweza kukusababishia kufanya maamuzi magumu sana ambayo pengine usingeweza kuyafanya kama usingeujua ukweli na mwishowe maamuzi hayo kukugharimu au kukuharibia kabisa mustakabali wa maisha yako ya baadaye. Kuna mfano mmoja wa mama mmoja alijirusha ghorofani kujiua baada ya kuchunguza na kuambiwa kuwa mumewe anatembea na muathirika. Aliishia kupata kilema cha maisha na alipokwenda kupima yeye wala mumewe hawakuwa waathirika.

Acha niujue ukweli, lakini si kwenda kuutafuta mwenyewe kwa nguvu hivyo, kwa lugha rahisi hakuna sababu ya kuchokoza matatizo kama kila kitu kinaenda sawa.

Well written!

Not recommended lakini kama unaona hakuna jinsi karibu. Moja ya masharti magumu ni kuwa hatuko hapa kuvunja mahusiano bali kujenga. So you must agree kuwa ukiujua ukweli, you are in for reconciliation and not separation.
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,471
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,471 2,000
Ngoja aendelee kucheat tu, yaani ndo kwaanza namfeel ile mbaya, sasa nikijua anacheat i may die kabla ya siku zangu.
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,053 2,000
kwa dozi ninayompa siamini kama atakuwa anahamu ya kucheat!...wale mnaoamini kuwa wenzi wenu hamuwafikishi kunako na mnahisi kuwa mnagongewa afadhali nendeni kwenye hii kitu...itawaondolea hisia....
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Points
1,195
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 1,195
ili kila la heri na huduma yako i trust him period!
 
Rich 4rever

Rich 4rever

Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
30
Points
0
Rich 4rever

Rich 4rever

Member
Joined Oct 6, 2012
30 0
Ishu ni kumpa kick za nguvu mamsapu hadi anasanda mwenyewe!!hawezi kukucheat!!
 
Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
27
Points
20
Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined Jul 2, 2012
27 20
Swali zuli sana hili. Awe specific atatumia means gani.

Ya nini kumwaga mchele hadharani. Umeshaambiwa PM for further details. Umeshaambiwa utapewa taarifa vielelezo vyote vilivyopatikana. Sasa shida ni evidence au siri za kazi?
 
Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
27
Points
20
Bodyguard

Bodyguard

Member
Joined Jul 2, 2012
27 20
Jambo usilolijua ni kama usiku wa kiza. Ila pia ukimchunguza sana kuku huwezi kumla. Tumeona mengi. Na hakika umdhaniye siye ndiye. The choice is yours. Sisi tunafanya kazi. Period.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Tatizo la waswahili ni ethics za kazi. Hawakawii kukusaidia kufumania kweli, halafu kwesho uko kwa shigongo. Kuna ndugu yangu anatumiaga vijana wa pikipiki, na kila siku anamfumania mkewe na kumtimua. Haipiti mwezi wanarudiana, naona ndo style ya maisha yao.
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,367
Points
1,250
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,367 1,250
kwa dozi ninayompa siamini kama atakuwa anahamu ya kucheat!...wale mnaoamini kuwa wenzi wenu hamuwafikishi kunako na mnahisi kuwa mnagongewa afadhali nendeni kwenye hii kitu...itawaondolea hisia....
Ishu ni kumpa kick za nguvu mamsapu hadi anasanda mwenyewe!!hawezi kukucheat!!
Mwanamke anaridhishwa na vitu vingi sana mbali na "KICK".

Wewe piga kick za nguvu lakini kama huna sikio la kumsikiliza basi jamaa wenye kipawa cha kumsikiliza watakula.

Hii dunia bila mwanamke sio tamu hata kidogo...mimi nadhani ukimpenda (kwa dhati) what and not taking her for granted, hayo mengine incl. "bicycle kicks" mtayafanya automatikale......:whoo:
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top