Inawezekana hivi jamani..............


M

manushiboy

Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
M

manushiboy

Member
Joined Aug 3, 2011
34 0 0
Kweli demu wako akikuacha akaolewa alafu tukio hilo alikufahamisha ukakubali aolewe, sasa anarudi anakuambia eti siku hadi siku hawezi kuishi na mme wake kwani anakuhitaji aishi na wewe, akidai eti wewe ndie chaguo lake la kweli, what is opinion my people???????
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,826
Likes
6,630
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,826 6,630 280
ameona mambo kule magumu anarudi kwako.............kama wewe ulikuwa chaguo lake kilichosababisha kuolewa na mtu mwingine ilikuwa nini......ana tamaa/kigeugeu............achana nae asijekuletea matatizo haswa kwa huyo mumewe
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Hata kama wampenda na yeye anakupenda...ila kwa kwa kuolewa kwake tayari kuna ukuta kati yenu...
Heshimu ndoa za watu...
Heshimu hisia za mumewe...tafuta wa kwako peke yako...
Na ukimwita msichana demu naona kama unawa degrade kina dada...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
once shz gone, ts 4 gud...............mwanaume wa kweli msimamo
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
kweli demu wako akikuacha akaolewa alafu tukio hilo alikufahamisha ukakubali aolewe, sasa anarudi anakuambia eti siku hadi siku hawezi kuishi na mme wake kwani anakuhitaji aishi na wewe, akidai eti wewe ndie chaguo lake la kweli, what is opinion my people???????
kigeugeu.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
ameona mambo kule magumu anarudi kwako.............kama wewe ulikuwa chaguo lake kilichosababisha kuolewa na mtu mwingine ilikuwa nini......ana tamaa/kigeugeu............achana nae asijekuletea matatizo haswa kwa huyo mumewe
mke wako kigeugeu,dactari kigeugeu,kondacta kigeugeu,mwenye nyumba kigeugeu!!!! nowdayz watu wote vigeugeu!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
anataka nini na mitamaa yako ukute tayari umeshamshughulikia loh.
 

Forum statistics

Threads 1,236,136
Members 475,007
Posts 29,247,953