Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali... | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Juliana Shonza, Sep 26, 2015.

  1. J

    Juliana Shonza Verified User

    #1
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 2,007
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtafiti akiwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa WATANZANIA....

    [​IMG]
    Baada ya kumaliza kuwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa watanzania AKIJIPONGEZA...

    Dah basi ndio hivyo WADAU.....next time jaribuni kuwa "smart" kidogo ili sinema yenu iwe na uhalisia kidogo...au script aliandika Wolper..??
     
  2. J

    Juliana Shonza Verified User

    #61
    Sep 27, 2015
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 2,007
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 180
    Maria ni chama gani..?
     
  3. muxar

    muxar JF-Expert Member

    #62
    Sep 27, 2015
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 1,353
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    kwa mujibu wa chadema kupitia kwa SAANANE Kwa tafiti hizi za mwisho wa mwezi sept hakuna hata moja iliyokubaliwa na CHADEMA,.sasa kama yeye ni chadema na kahusika katika kupika tafiti amekataliwa,na kama TWAWEZA wamepika tafiti iwapendelee CCM nao wamekataliwa pia.
     
  4. r

    ray jay JF-Expert Member

    #63
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 974
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Kwani Saanane ni msemaji wa Chadema..ama anaongea kama nani kwenye CHADEMA..???
     
  5. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #64
    Sep 30, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,914
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kijani kibichi pamoja na wewe. Unajifanya hujui au unajificha kwenye koti?
     
  6. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #65
    Oct 8, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,622
    Likes Received: 23,759
    Trophy Points: 280
    Kiukweli tulikuwa tunaidharau jf, lakini amini usiamini, mabandiko kama haya, yamesaidia saidia, huwezi jua!. Zamani nilikuwa napitia mabandiko yako kwa dharau na kujibu kwa kejeli, lakini baada ya uteuzi, sasa napitia mabandiko yako yote kwa makini zaidi, heshima na adabu haswa kwa kuzingatia wewe sasa ndio bosi wangu kwenye tasnia ya habari.

    Karibu Boss, Mheshimiwa saba, Bi Juliana Shonza.

    Paskali.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...