Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Juliana Shonza, Sep 26, 2015.

  1. J

    Juliana Shonza Verified User

    #1
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 2,007
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtafiti akiwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa WATANZANIA....

    [​IMG]
    Baada ya kumaliza kuwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa watanzania AKIJIPONGEZA...

    Dah basi ndio hivyo WADAU.....next time jaribuni kuwa "smart" kidogo ili sinema yenu iwe na uhalisia kidogo...au script aliandika Wolper..??
     
  2. J

    JF Member JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 14, 2014
    Messages: 1,337
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Hawa watu waende zao wasitufanye wote wapunga upepo. Wamejitaidi kutumia kiki ya kuichoka ccm bila kujua Magufuli ndo Mpango mzima, anawachachafya wala hawajui wamushike wapi. #Mwadilifu
     
  3. georgemwaipungu

    georgemwaipungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2015
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 2,777
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hii picha ni ya zamani sana acha kupotosha wewe.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 26, 2015
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 71,895
    Likes Received: 31,442
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha haijawa doctored kweli?
     
  5. Kifaurongo

    Kifaurongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2015
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 2,331
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Haya tumekubali yazamani, Lakini ni yeye huyohuyo?
     
  6. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2015
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,258
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Shonza hebu tueleze tarehe za hizo picha zote mbili ili uliyoyasema yawe authentic...sidhani kama ni sahihi kwako wewe kutumia lugha uliyotumia bila facts vinginevyo tutakuchukulia tu kama vile ulivyotoa matokeo ya Mtama last week ambavyo waliokuwa na fact waliprove bila ya shaka yoyote kuwa ulikuwa mwongo na huijui ccm inayokutumikisha. Tusingependa kukwita mwongo kwenye hili mpaka ushindwe kuthibitisha bila shaka yoyote hayo uliyoyasema.
     
  7. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2015
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 8,019
    Likes Received: 7,134
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa hivi ukiweka picha ya Lowassa akiwa ccm ndio ukataka tuone ni tukio la leo tutakuoana ni mzima kweli? Ama picha ya Slaa akiwa Zitto halafu ukijifanya ndio wametoka kwenye kikao leo asubuhi na wanacdm bado utaweza kujiita msomi na watu waridhike kupeleka watoto/ndugu zao chuo ulichosomea wewe? Eti jana na wewe ukawa unajiita msomi, kwa hili huoni ndio tunawaona wasomi ni bonge ya wapuuuzi?
     
  8. m

    mkerewe halisi JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2015
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya tuseme picha za tarehe tofauti je yeye huyo mtafiti?kama ni yeye basi msikimbilie hoja dhaifu za tarehe na makandokando yake.hapo tu utafiti unakuwa maana kama ni MTU huyo huyo.
     
  9. Mavipunda

    Mavipunda JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 3,260
    Trophy Points: 280
    Juliana Shonza hapa sio siri umewashika pabaya machalii..wengi tulijua huu utafiti feki ulikuwa ni wa kujipoza machungu na kuzuia kondoo wasizidi kuondoka zizini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2015
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,631
    Likes Received: 3,333
    Trophy Points: 280
    Mnaumbuliwa tu.

    kumbe huo utafiti umefanywa na wanachama ndani ya chama.....!!!!!!
     
  11. a

    allenbina JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 275
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Masikiniii wanatapatapa bila hoja, hili ndilo tatizo la kuyalazimisha masikio yasikie tu kile yanachotaka kusikia tu. Hakuna mtu duniani angefurahi kusikia eti baba yake au mme wake mwizi au mama yake mchawi lakini kama mwizi kweli na kakamatwa na ushahidi wa wazi utafanyaje? Ni chungu kumeza lakini inabidi uvumilie tu.
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 17,075
    Likes Received: 8,310
    Trophy Points: 280
    Duh!!
    Hii ni noma asante sana Juliana kwa kuwapa za chembe!!
     
  13. J

    Juliana Shonza Verified User

    #13
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 2,007
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 180
    Nikuthibitishie tu kuwa NAIJUA CHADEMA kuliko Unavyoijua....Muulize Cos anamjuaje Steven Mbogo mume wa Cecilia Paresso..waulize watafiti wako wakujibu.
     
  14. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 6,014
    Likes Received: 5,524
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa anatumika na ccm, haiwezekani akampunjaa lowassa kiasi hicho!! lowassa ana more than 70%
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 17,075
    Likes Received: 8,310
    Trophy Points: 280
    Kilichowashinda kusema huu ni utafiti wa ndani ya chama ni nini hasa?
     
  16. J

    Juliana Shonza Verified User

    #16
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 2,007
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha nini..???
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeshangaa Lowasa awe ni 54??? Naamini ni lazima atazidi hapo.
     
  18. C

    Chosen generation JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 4,291
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh! Bibie kama ulikosa ukuu wa wilaya kipindi cha JK sahau kabisa kuupata tena. Magufuli kasema na atapunguza baraza la Mawaziri, sembuse akupe ukuu wa wilaya. Akiingia EL ndo potea yako kabisa. Yàani you are loosing even before the game starts. Rudi kwenye taaluma yako, achana na siasa hizi za majitaka..!
     
  19. Abou Saydou

    Abou Saydou JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 2,510
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ukiwa Wa ndani ya chama ina kuuma nini ?

    Si umefanywa ndani ya Tanzania au tatizo watafiti kua waumini Wa chama fulani ?

    Mbona wale Wa twaweza ni watoto Wa makada ya ccm na yana kadi za ccm !!
     
  20. Abou Saydou

    Abou Saydou JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 2,510
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mbona utafiti Wa tweweza umefanywa na watoto Wa makada Wa ccm ?

    Hata marefa wana team zao sembuse watafiti kua na vyama
     
Loading...