Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali... | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Juliana Shonza, Sep 26, 2015.

  1. J

    Juliana Shonza Verified User

    #1
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 2,007
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtafiti akiwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa WATANZANIA....

    [​IMG]
    Baada ya kumaliza kuwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa watanzania AKIJIPONGEZA...

    Dah basi ndio hivyo WADAU.....next time jaribuni kuwa "smart" kidogo ili sinema yenu iwe na uhalisia kidogo...au script aliandika Wolper..??
     
  2. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #21
    Sep 26, 2015
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,725
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wangesema hivyo igizo lisingekamilika
     
  3. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #22
    Sep 26, 2015
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 7,193
    Likes Received: 10,038
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako Juliana Shonza ukianzisha mada huwa unakimbia. Weka mada bakia kuijadili!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. data

    data JF-Expert Member

    #23
    Sep 26, 2015
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,351
    Likes Received: 6,043
    Trophy Points: 280
    Ahaaa!!!
     
  5. manking

    manking JF-Expert Member

    #24
    Sep 26, 2015
    Joined: Feb 8, 2014
    Messages: 1,305
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata kama ni ya zamani mbuzi hawezi geuka kuwa simba.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #25
    Sep 26, 2015
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,199
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    utafiti wa awa jamaa umetengenezwa ofisi za chadema. Ni uongo mtupu na kujifariji
     
  7. LWENYI

    LWENYI JF-Expert Member

    #26
    Sep 26, 2015
    Joined: Jul 4, 2013
    Messages: 1,313
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    Mbona TWAWEZA walikua kwenye pannel wakiandaa data feki na kina mwigulu na yule aliyeutaka urais naye eti khaaa l😳😳😳 kigwangala sijui anaichukuliaje hii nchi
    Na wakajipa asilimia zao wenyewe na kujipongeza wenyewe wananchi hawana habare
     
  8. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #27
    Sep 26, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Lowassa yuko zaidi ya 54%, labda 75%.
     
  9. Mavipunda

    Mavipunda JF-Expert Member

    #28
    Sep 26, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,472
    Likes Received: 3,315
    Trophy Points: 280
    Macho ya mtafiti yanaakisi kama ni mpiga dili...ili tumegundua
     
  10. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #29
    Sep 26, 2015
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 20,121
    Likes Received: 11,863
    Trophy Points: 280
    Alafu nimekumbuka, Mbatia ktk press conference alisema wao wana utafiti wao wa ndani.
     
  11. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #30
    Sep 26, 2015
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 20,121
    Likes Received: 11,863
    Trophy Points: 280
    Aisee huyu dada kawakamata haswa haswa!
    Huu ni utafiti wa ndani ya chama, sioni ishu kubwa kwa chadema kufanya utafiti wao ila hata mtoto mdogo angejua majibu, ukijumlisha na ukakasi wa tafiti hii kutoka kwa baadhi ya wataalam! Kazi ipo!
     
  12. Kifaurongo

    Kifaurongo JF-Expert Member

    #31
    Sep 26, 2015
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 2,395
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Msemaji mwenza wa Chadema Mh. Mbatia alishatujulisha juzi kuwa wao wana utafiti wao wa ndani ndio huu
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #32
    Sep 26, 2015
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni ya jana kwani nene?
     
  14. j

    jimama26 JF-Expert Member

    #33
    Sep 26, 2015
    Joined: Jul 30, 2013
    Messages: 868
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    Ndio yeye mwenyewe.
     
  15. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #34
    Sep 26, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,055
    Likes Received: 11,159
    Trophy Points: 280
    Kuijua chadema sio tija, hujajibu swali uliloulizwa.
     
  16. r

    ray jay JF-Expert Member

    #35
    Sep 26, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 968
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Caught red handed...
     
  17. r

    ray jay JF-Expert Member

    #36
    Sep 26, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 968
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Ahahahahahahaha hawa jamaa ni kiboku...
     
  18. r

    ray jay JF-Expert Member

    #37
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 968
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Chadema mmetia aibu katika hili...hii ni fedhea aisee.
     
  19. r

    ray jay JF-Expert Member

    #38
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 968
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Una uhakika wale jamaa wana kadi za CCM..? Naomba unithibitishie ili niwe na uhakika wa kauli hii.
     
  20. r

    ray jay JF-Expert Member

    #39
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 968
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    UKAWA wana hali mbaya sana uchaguzi huu...
     
  21. i

    ikisimama panda JF-Expert Member

    #40
    Sep 27, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 1,863
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    kwahiyo unatumia uongo mmoja kuhalalisha uongo wa pili?
     
Loading...