Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali... | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana hawa ndugu zangu wana tatizo Kubwa kuliko nilivyodhani awali...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Juliana Shonza, Sep 26, 2015.

  1. J

    Juliana Shonza Verified User

    #1
    Sep 26, 2015
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 2,007
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtafiti akiwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa WATANZANIA....

    [​IMG]
    Baada ya kumaliza kuwasilisha matokeo ya Utafiti wake kwa watanzania AKIJIPONGEZA...

    Dah basi ndio hivyo WADAU.....next time jaribuni kuwa "smart" kidogo ili sinema yenu iwe na uhalisia kidogo...au script aliandika Wolper..??
     
  2. Abou Saydou

    Abou Saydou JF-Expert Member

    #41
    Sep 27, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 2,510
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ukweli ni hivi

    Hakuna mtafiti ndani ya Tanzania ambaye hana chama
     
  3. r

    ray jay JF-Expert Member

    #42
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Tusaidie Mama, huyo jamaa ni nani..???
     
  4. Abou Saydou

    Abou Saydou JF-Expert Member

    #43
    Sep 27, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 2,510
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yule mdada Wa twaweza ni nani? Unabisha sio mwanachama wa ccm!! Kusoma huwezi hata Picha uoni?
     
  5. r

    ray jay JF-Expert Member

    #44
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Sio kweli...kama hamjui hivyo vitu bora mkae kimya kuliko kudanganya dangaya bila sababu za msingi...nani kakwambia kila mtafiti ana chama..???
     
  6. r

    ray jay JF-Expert Member

    #45
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Mdada gani...?
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #46
    Sep 27, 2015
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,796
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Wekeni na ile ya BBC kwa kila mkoa tuone
     
  8. r

    ray jay JF-Expert Member

    #47
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    BBC nao wametoa matokeo ya Utafiti wao..???
     
  9. i

    ikisimama panda JF-Expert Member

    #48
    Sep 27, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 1,814
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    kwamba "sisi tuliendesha tafiti zetu za ndani zote zinasema mgombea wetu anaongoza kwa zaidi ya asilimia 70"!!

    huyu profesa mwingine nae anasema "mimi kuna RAFIKI yangu anafanya kazi oxford university alinambia lowassa atashinda ila kwa tofauti ndogo"!!!

    ila wakuu kwa anaejua vizuri kusoma body languages kipindi hawa raia wawili wanaikosoa ripoti ya twaweza atagundua iliwagusa na kuwashtua sana,,, lakini pia sijui mimi naonaje ila naona kama james mbatia na mwesiga baregu wamekua FEKI sana katika karibu kila wanachokitetea au ndo ile kwamba kutetea UONGO hua ni kazi sana?!!
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #49
    Sep 27, 2015
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,653
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Kwani kuwa mtafiti ndio huruhusiwi kuwa na chama? Hata kama picha hiyo ni ya kwqeli ni haki yake, mbona sio issue uanachama wa Maria Sarungi? Wote tunajua ni mfuasi wa chama gani!
     
  11. r

    ray jay JF-Expert Member

    #50
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Hakuna kitu kigumu duniani kama kutetea UONGO...Ni kazi ngumu kupitiliza
     
  12. i

    ikisimama panda JF-Expert Member

    #51
    Sep 27, 2015
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 1,814
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    kwahiyo ni nini hasa unachojaribu kusema hapa?!!
     
  13. k

    kauleni JF-Expert Member

    #52
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 351
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi ile kauli ya mwenyekiti wetu wa ccm kututaka tujiandae kisaikolojia na kuwa tuache kuamini kwamba kila mgombea anayewekwa kugombea urais ndiye anakuwa aliitoa akirejea utafiti upi??
    Nikiangalia mambo yanavyokwenda nadiriki kusema alikuwa sahihi kuliko tafiti za hivi karibuni. Lakini tusisahau pia kuwa kwa nafasi yake anapata habari nyingi. Mimi sitaki usumbufu nimeamua kabisa kuyaunga mkono mabadililo nje ya chama changu.
     
  14. rallphryder

    rallphryder JF-Expert Member

    #53
    Sep 27, 2015
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 3,136
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Unalialia nini sasa! kwani kwenye hizo picha wahusika ni wenyewe au sio wenyewe? Jibu.
     
  15. rallphryder

    rallphryder JF-Expert Member

    #54
    Sep 27, 2015
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 3,136
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Picha iwe ya zamani iwe mpya huyo alionyanyua mavidole mawili ya kushangilia chadema, ndio yeye aliyetuletea ule utafiti wa TADIP ulioipa ushindi chadema na Lowasa wake? Jibu.
     
  16. r

    ray jay JF-Expert Member

    #55
    Sep 27, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Tusaidie Kamanda..,Maria ni Chama gani..?
     
  17. rallphryder

    rallphryder JF-Expert Member

    #56
    Sep 27, 2015
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 3,136
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Ange declare interest kuwa ni mwanachadema kabla ya kuwasilisha huo utafiti wake fake wa TADIP tusingemlaumu.
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #57
    Sep 27, 2015
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,796
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Tukapige kura na siyo kubishana kwa tafiti zisizo na maana
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #58
    Sep 27, 2015
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,733
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni picha ya zamani sana haitoi uhalisia kuwa jamaa bado ni Chadema na tulisema hiyo opinion poll ya hawa jamaa sio credible,imejaa ushabiki,watu sio wajinga kama mnavyodhani,hawa wanapaka nyumba ranginje wakati ndani kuta zimejaa masizi.
     
  20. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #59
    Sep 27, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,900
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Lazima wahoji. Umekielewa alichokiandika shonza? Baada ya kuwasomea utafiti kwa watanzania. Hii ina maanisha ni tukio lililofuatia baada ya mkutano na waandishi wa habari. Ndio essence ya kuhoji tarehe za picha. Kama ni mtihani umejibu ndivyo sivyo kwa kutoelewa swali.
     
  21. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #60
    Sep 27, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,900
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Maria Sarungi ali declare kabla YA KUSHIRIKI KULETA UTAFITI WA TWAWEZA ni sisi?
     
Loading...