Inaumiz kichwa.............................!


B

BURHAN SAID

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
13
Likes
0
Points
0
B

BURHAN SAID

Member
Joined Sep 13, 2011
13 0 0
Eti VODACOM wanatoa msada wa pole kwa wazanzibar wakati, Tukio linatokea wao ndo walikuwa wanasherehekea kumsimika miss mpya. Wazanzibar msijaribu kuchukua izo pesa hata wakiomba msamaha hawana haya wala huruma, ningependekeza watanzania kwa umoja wetu tuunde mbinu ya kuhakikisha hatutumii bidhaa za VODACOM au mnasemaje watanzania wenzangu?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,054
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,054 280
Eti VODACOM wanatoa msada wa pole kwa wazanzibar wakati, Tukio linatokea wao ndo walikuwa wanasherehekea kumsimika miss mpya. Wazanzibar msijaribu kuchukua izo pesa hata wakiomba msamaha hawana haya wala huruma, ningependekeza watanzania kwa umoja wetu tuunde mbinu ya kuhakikisha hatutumii bidhaa za VODACOM au mnasemaje watanzania wenzangu?
Haya ni malumbano yasiyo na TIJA kwa TZ..............
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,527
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,527 280
Voda hana kosa, yeye ni mdhamini tu. Wanajichelewesha hao, ngoja wapewe mil800 uone! Kama wajanja waache a/c zao za M-pesa na sim card zao.
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,475
Likes
855
Points
280
Age
29
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,475 855 280
Eti VODACOM wanatoa msada wa pole kwa wazanzibar wakati, Tukio linatokea wao ndo walikuwa wanasherehekea kumsimika miss mpya. Wazanzibar msijaribu kuchukua izo pesa hata wakiomba msamaha hawana haya wala huruma, ningependekeza watanzania kwa umoja wetu tuunde mbinu ya kuhakikisha hatutumii bidhaa za VODACOM au mnasemaje watanzania wenzangu?
nawasiwasi unashare TIGO wewe hatukubali, tusipotumia vodacom tutumie mtandao gani yakhe?

tigo?? ambao kila muda 'network busy', au Zain? ambayo kilasiku inauzwa, tukiuzwa na sisi? au tutumiea Zantel? mbona huku kwetu haipo?
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,527
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,527 280
nawasiwasi unashare TIGO wewe hatukubali, tusipotumia vodacom tutumie mtandao gani yakhe?<br />
<br />
tigo?? ambao kila muda 'network busy', au Zain? ambayo kilasiku inauzwa, tukiuzwa na sisi? au tutumiea Zantel? mbona huku kwetu haipo?
heheheee. Nimependa hapo kwenye Airtel! Mimi ni mteja tu! Hawa wazenji wanapigia promo Zantel!
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Likes
240
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 240 160
Kwa kweli mie ni mtumiaji wa Voda huu ni mwaka wa saba,sihami ngo,eti niondoke voda kwa sababu ya hiyo ajali?kwani ni voda wamezamisha hiyo meli?acheni siasa kupoteza ukweli,wewe ungehamasisha watu kutongangania kupanda meli ambazo ziko ovaloaded na sio kuanza kupiga kampeni za kuisusia voda hapa.
Wewe nafikiri umemsikiliza zitto,zitto ni mwana siasa anayetafuta umaarufu,kwa kiongozi mkubwa namna ile sikutegemea kama angeanza kuilaumu voda,mtu kama yeye alitakiwa kutafuta na kulaani chanzo cha ajali,kutoa miongozo ya kuzuia isitokee tena na sio kuanza kuwashambulia watu wanaostarehe kwa kula hela yao.
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,975
Likes
917
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,975 917 280
wewe mTIGO usi2'mis'lead,ulichotakiwa kusema ni KUISUSIA CCM ambayo pamoja na kupata habari ya ajali waliendelea na shamrashamra za uzinduzi wa kampeni pale IGUNGA,tuanze kuisusia CCM kwanza mzee...
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,601
Likes
745
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,601 745 280
Basi mi nasusia vyote, ccm na voda.
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022