Inaniuma kumpa talaka....


bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Salaam wanajf wenzangu wote..

Lord have mercy…..

Uchaguzi wangu haujakuwa km nilivyofikiria itakuwa, mama inaniuma sana, mama anasema
Sio rahisi mwanangu kuelewa haya mambo ila natumai baadae utakuwa mwenye furaha tena.

Nakumbuka siku ya harusi kanisani, mhubiri akisoma neno na kukuwekea kinywani mwako ..nilikuona mrembo sana na usiye na hatia sikujua ndani ya urembo wako ulificha makucha ambayo yangeniparua siku zijazo..

Inaniumiza jamani..na sasa naelewa kwanini wanasema mwanamke mrembo ni wa kuchezewa na wanaume wengine…ee bwana naumia sana jamani.
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Pole......
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
skia!! ebu tumia penseli nyeusi kuandika watuumiza macho !
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
40
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 40 145
Kwahyo tufanyeje?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Usitoe basi.
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Naenda kutafuta miwani ya kusoma haya maandishi yako then nitakushauri nini cha kufanya!
Pole sana mkuu Mongi next time ntatumia nyeusi kama alivyoshauri Fesibuk
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Aisee Pole sana
Maneno ya "Lucky Dube" katika "Its not Easy"
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Nakumbuka siku niliyompigia simu mama, Nikamwambia mama nataka kuoa
Nilisikia sauti yake upande wa pili wa simu akitabasamu na akaniuliza swali nililojibu kwa kujiamini
Alisema mwanangu umemchunguza vya kutosha,nikajibu mama ni anaubora kupitiliza
Lakini leo inaniuma mno kumweleza mama yangu kuwa nataka nimpe talaka ooh tutalakiane
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Pole sana.
Utupe pole na siye coz umetuumiza macho.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Nakumbuka siku niliyompigia simu mama, Nikamwambia mama nataka kuoa
Nilisikia sauti yake upande wa pili wa simu akitabasamu na akaniuliza swali nililojibu kwa kujiamini
Alisema mwanangu umemchunguza vya kutosha,nikajibu mama ni anaubora kupitiliza
Lakini leo inaniuma mno kumweleza mama yangu kuwa nataka nimpe talaka ooh tutalakiane
Mwambie tu atakuelewa. Kama una sababu za kweli kabisa mwambie tu. Kama umejaribu kumrekebisha harekebishiki, chukua maamuzi magumu kwa faida yako.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Nakumbuka siku niliyompigia simu mama, Nikamwambia mama nataka kuoa
Nilisikia sauti yake upande wa pili wa simu akitabasamu na akaniuliza swali nililojibu kwa kujiamini
Alisema mwanangu umemchunguza vya kutosha,nikajibu mama ni anaubora kupitiliza
Lakini leo inaniuma mno kumweleza mama yangu kuwa nataka nimpe talaka ooh tutalakiane
Sio rahisi sana kuelewa kijana
Lakini ninaamini utafanikiwa
na kua na furaha yako tena!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Nakumbuka siku niliyompigia simu mama, Nikamwambia mama nataka kuoaNilisikia sauti yake upande wa pili wa simu akitabasamu na akaniuliza swali nililojibu kwa kujiaminiAlisema mwanangu umemchunguza vya kutosha,nikajibu mama ni anaubora kupitilizaLakini leo inaniuma mno kumweleza mama yangu kuwa nataka nimpe talaka ooh tutalakiane
!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,542
Likes
212
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,542 212 160
Kaka bulldoza pole sana, ila kama umemshindwa ni bora ukamtaarifu tu mama yako cz si vizuri ukafanya hiyo kitu kimyakimya.
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Kaka bulldoza pole sana, ila kama umemshindwa ni bora ukamtaarifu tu mama yako cz si vizuri ukafanya hiyo kitu kimyakimya.
Sawa mamaa nimekupata ntafata ushauri wako
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
41
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 41 0
Salaam wanajf wenzangu wote..

Lord have mercy…..

Uchaguzi wangu haujakuwa km nilivyofikiria itakuwa, mama inaniuma sana, mama anasema
Sio rahisi mwanangu kuelewa haya mambo ila natumai baadae utakuwa mwenye furaha tena.

Nakumbuka siku ya harusi kanisani, mhubiri akisoma neno na kukuwekea kinywani mwako ..nilikuona mrembo sana na usiye na hatia sikujua ndani ya urembo wako ulificha makucha ambayo yangeniparua siku zijazo..

Inaniumiza jamani..na sasa naelewa kwanini wanasema mwanamke mrembo ni wa kuchezewa na wanaume wengine…ee bwana naumia sana jamani.

Ungemalizia kabisa wimbo wenyewe huu hapa. Huwa nasiki burudani ya kweli moyoni.

It's not easy

I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I'm getting married
I could hear her voice on the other side of the telephone she was smiling
And she asked me a question that I proudly answered
She said son did you take time to know her
I said mama she's the best
But today it hurts me so
To go back to mama and say mama I
'm getting divorced
Oh I'm getting divorced

This choice I made didn't work out the way I thought it would (x2) it hurts me so mama

mama said to me

Chorus:
It's not easy to understand it son
But I hope you'll make it (x3)
You'll be happy again

I remember in church
When the preacher read the scriptures
You looked so beautiful and innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colors that will destroy me in the near future

This choice I made didn't work out the way I thought it would be (x2)
Now I'm hurting

I remember when I held you
By the hand preacherman read the scriptures
Putting words in you mouth

Maybe what the preacherman said was not something that was with you
Now I know what they mean when they say

Beautiful woman is another man's plaything
Oh Lord I'm hurting now

this choice I made didn't work out the way I thought it would
Mama said to me

Chorus (till fade) It's not easy.
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Hivi hiyo tabia mbaya ni tabia gani isiyo onywa,

umesema umefunga ndoa kanisani,

ushapeleka malalamiko kwa wasimamizi wa ndoa,

kwa Mchungaji/Padri

Na mshenga je?

Fuata utaratibu ikishindakana toa maamuzi, ila mama yako ni lazima ajue kinachoendelea.
 

Forum statistics

Threads 1,215,561
Members 463,281
Posts 28,552,900