Inakuwaje useme eti umepata mimba ya bahati mbaya?

Inakuwaje useme eti umepata mimba ya bahati mbaya?

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Posts
3,480
Reaction score
918
Inakuwaje mdada hujabakwa useme umepata mimba kwa bahati mbaya?

Umetongozwa ukakubali au umejitongozesha mwenyewe mkapanga appointment ya kufanya kale kamchezo ukaenda mwenyewe eneo la tukio tena wengine hata kwa kutoroka ukiwa umechagua pamba zako za maana ukatupia huku umejicheck mara tatu tatu dressing table then unaenda kugegedwa bila condom mimba ikiingia unasemaje ni ya bahati mbaya?

Eti kwa nini unasingizia bahati mbaya?

images
images
images
images

​

Kumekuwepo na malalamiko toka kwa wasichana kwamba kijana/mwanaume amenipatia mimba na anakwepa matunzo ya mtoto. Jambo la msingi hapa upatikanaji wa mimba mwenye kujilaumu ni msichana kwa kutokuwa makini. Sina maana kutetea wanaume wanaokwepa child support, ila najadili uzembe wa wasichana wengi kutokuwa makini na kushtukia wamepata mimba bila kukusudia.

Kuna mada moja ililetwa hapa JF ikijadili jinsi wasichana wasivyo makini katika kutumia kinga (condom) wanapofanya ngono na wapenzi wao isipokuwa mwanaume ndiye ashughulikie. Hii inatoa picha jinsi wasivyo makini. Pengine kubana matumizi kwao kutaka kila kitu ashughulikie mwanaume matokeo it cost them, may be kisaikolijia ni inferiority complex ya wasichana kadhaa, lakini walio wengi wako makini sana.

Siku hizi hata wanandoa hupanga lini wapate mtoto na wanataka watoto wangapi, iweje msichana ajiachie kupata mimba bila makubaliano na mwanaume? Kama mpango ni kuoana kwa nini asihakikishe taratibu za kuoana zinakamilika ndipo wapate mtoto? Siku hizi hata mwanafunzi wa darasa la tano anajua tayari namna gani mimba inapatikana na namna gani awe makini kuepa kupata mimba tokana na elimu ya bayolojia shuleni.

Kuna uwezekano kupata mimba bila kuingiliana na mwanaume, hasa kwa
romance sex ambayo husababisha mwanaume kupata semen ejaculation na ikafika karibu na vagna au kufikia vagna wakati mwanamke eneo hilo la vagna liko wet dhahiri semen zinazobaba sperm zitakuwa zimepata reli ya uhakika kuingia ndani iwapo majira ni ya kuangua yai na ute ni ule laini, ukashangaa kwa vipi unapata mimba wakati hukufanya ngono kumbe mchezo wa romance umekubebesha mimba.

Urafiki mitandaoni nao hufanya marafiki kuwa karibu mno na kuzoeana hadi kufikia kufanya miadi ya kukutana na kufanya yale ambayo yanahatarisha kupata mimba tokana na kuhamasishana kwa online romance na hatimaye wakutanapo ni full mzuka wa patashika nguo kuchanika. Nakumbuka kulikuwa na mtandao mmoja wa BONGO 5 walikuwa na utaratibu wa kukutana ili kujuana na wengi walidandia na kudandiwa kwa mwendo huo wa kujuana hadi kupata watoto kama hawana akili na leo mzazi mmoja peke yake kabeba mzigo. Tuwe makini.

Akina dada jihadharini na mambo haya yafuatayo:

  1. Ijue vizuri kalenda yako ya siku za kushika mimba.
  2. Uelewe ute mzito usioruhusu semen kupenya na ute laini unaoruhusu semen kupenya.
  3. Romance sex hakikisha umevaa chupi pekee isiyopitisha majimaji kwenye vagna.
  4. Usikubali kufanya ngono bila kinga.
  5. Uwe mwangalifu mpenzio ambaye umemsababishia kupata ejaculation akishika sehemu yake ya siri kidole kikigusa vagna au nyeti yake kugusa eneo au karibu na vagna kuna uwezekana wa kushika mimba.
  6. Jihadhari kulewa usije ukafanya ngono bila akili timamu kesho yake ukajilaumu akili ikikurudia, majuto ni mjukuu.
  7. Usijiruhusu kujenga mazoea ya flirting ambayo yatakufikisha kufanya ngono sababu ya mhemuko wa kuzoeana.


Msichana ndiye mwenye nafasi ya kujiruhusu kupata mimba au kutopata, vinginevyo ni uzembe wa msichana mwenyewe. Hata hivyo inapotokea msichana kupata mimba kisha kuzaa mtoto mwanaume aliyesababisha mimba anawajibika kusaidia kutunza mimba na child support.


What if I didn't have sex can I get pregnant?

It's possible for you to get pregnant without having sexual intercourse (penetration) if, for example:

  • sperm get into your vagina – for example, if you or your partner have semen or pre-ejaculate on your fingers and touch your vagina
  • your partner ejaculates near your vagina
  • your partner's erect penis comes into contact with your body near your vagina
The risk of getting pregnant in this way is very low because sperm can only live for a short time outside of the body. However, if you're not planning a pregnancy, it's important to know that it's possible to get pregnant in this way.



 
na wewe unayekubali kutupia dushe lako bila condom halafu majibu yakija positive urushe lawama kwa mwanamke hauoni kwamba ni ujinga?! mimba ni matokeo ya shughuli ya watu wawili, mwanamke hawezi kujitiamimba mwenyewe, bahati mbaya zipo, bahati mbaya maana yake bila mpango!
 
na wewe unayekubali kutupia dushe lako bila condom halafu majibu yakija positive urushe lawama kwa mwanamke hauoni kwamba ni ujinga?! mimba ni matokeo ya shughuli ya watu wawili, mwanamke hawezi kujitiamimba mwenyewe, bahati mbaya zipo, bahati mbaya maana yake bila mpango!
Unadhani kati ya mwanamke na mwanaume nani anapaswa kuwa care zaidi kuepusha mimba?
 
alikojoa nje maeneo ya ukeni ikaletea kupata mimba..... au mwingine kakojoa nje alafu anachomeka ukeni mda huo huo bila ya kujua kuna baadhi ya manii zimebaki kidogo anapata mimba ya bahati mbaya upo hapo mkuu
 
unajua swala la kugegedana ni la ajabu sana. Binti anaweza kujikuta katika mazngra ambayo sex haiepukiki na mzuka ukishapanda ule wakat mwngne unahtaj nguvu ya ziada kuutuliza. Wanaume wengne huwa pia hawajali akiambiwa mambo ya mimba yeye anawaza papuch tu. Basi mizuka imepanda wote mnashiriki meza. Baada ya mech ndo unaanza kuhsi waswas na baadae mimba pengne! Miscalculation ya siku pia inachangia.
Mimba za bahati mbaya zipo jaman lakin ikishaingia ilee tu huwezi jua ya Mungu
 
Hakuna mimba ya bahati mbaya!

Na hakuna contraceptive iliyo salama kwa asilimia 100.

Kilicho salama kwa asilimia 100 kama hutaki mimba ni abstinence tu!
 
alikojoa nje maeneo ya ukeni ikaletea kupata mimba..... au mwingine kakojoa nje alafu anachomeka ukeni mda huo huo bila ya kujua kuna baadhi ya manii zimebaki kidogo anapata mimba ya bahati mbaya upo hapo mkuu

I see, "speaking" from experience nini???
 
mimba ya bahati mbaya ipo ndio kama unabisha tukubadilishe jinsia then u do bila kinga hapo ndio utajua imeingiaje
Kwa nini ugongwe bila ndom halafu useme mimba bahati mbaya?
 
alikojoa nje maeneo ya ukeni ikaletea kupata mimba..... au mwingine kakojoa nje alafu anachomeka ukeni mda huo huo bila ya kujua kuna baadhi ya manii zimebaki kidogo anapata mimba ya bahati mbaya upo hapo mkuu

kukojoa nje tena? hapana mimi siwezi, mwanamke na asome kalenda yake kama hatuna plan ya kupata mtoto.
 
Back
Top Bottom