imiss uu!! hujanimiss?

imiss uu!! hujanimiss?

jaman nimeugua ghafla coz kila nijaribiapo kuingia jf naambiwa oooh maimtainance basi nikawa sina raha nawamic wote hadi nimepungua. .nawapenda jaman n nimerudi sasa bby nasty

we ni member mpya!?
 
Wakati kumisiana kunaanza, unakumbuka mimi na wewe tulikua tukielekea kunako muafaka fulani ?ambao haukufikia hitimisho! Kumbuka kipindi unaumwa jino, wasemaje tuufufue mjadala ule tena ?
 
Wakati kumisiana kunaanza, unakumbuka mimi na wewe tulikua tukielekea kunako muafaka fulani ?ambao haukufikia hitimisho! Kumbuka kipindi unaumwa jino, wasemaje tuufufue mjadala ule tena ?

Mpaka niwasiliane na ur agent b52
 
Mie nna maneno? Sina!
Nnasubiri , bt refar subira inaendana na za kuiva!
Si unajua kuna kusubiri zikaiva kupitiliza ?
Tahamaki hata kwa juice hazifai tena !
Kwako sitegemei !

Zitafaa kwa pombe
 
Mambo BADILI TABIA
Mzima wewe?
Mi niko safi....Nambie

52 mambo? Habari za mapoteo?
Tunashapishana sana! Coz
Jf karabati at work!
Sasa mtu wangu fatilia huu uzi juu kuna comments inakuhusu !
Pls hebu ishobokee! Kama si kuishupalia !
beibe nasty anahitaji sera zako!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom