Imeniuma sana na imenickitisha sana...


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Wadau hawa loans board mwaka huu cjui vp!!leo katka pita pita zangu hapa main cumpus ya udsm,nkabahatka kukutana na dogo flani hvi ambae ni 1st year,anatokea shinyanga,kilicho nifanya nimsemeshe ni hali ambayo nimemuona nayo,yan,ana huzuni na anaonekana ni m2 ambae amekata tamaa hata ya kuishi,huyu dogo amemalza kidato cha 6 mwaka huu pale galanos sec school-tanga,na ana dvision 1.7 amechaguliwa kusoma bsc with geology hapa ud,lakn cha kushangaza kama co cha kuckitsha,eti loans board wamemuambia ni previous loanee,yan ameishaga wahi pewa mkopo na wkt ndo kamalza 4m 6 mwaka huu,katka kumdadc dogo,nkagundua ni mmoja wa vijana toka familia za kimaskin sana,kanambia amefka dar tangu ijumaa lakn tangu amefka mambo hayaelewek,ye mwenyewe mbali na nauli alyokuwa nayo alikua na laki 1 na 20 ya kufanyia regstration,hapo hajalipa cost zngne za chuo na ada maana hana bumu...hana pa kulala,wel, kwa sababu me nna rum kitaa nimeamua kumsave,atalala na atakula bt mstakabali wake wa registration ndo ngoma,as anatakiwa kulipa nusu ya ada ndo aweze kusajiliwa...jaman hvi loans board wako seriouz na kazi kweli au vp maana wa2 kama hawa ndo walitakiwa kupewa vipaumbele??
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
Mkuu hii serikali yetu migomo wanaitaka wenyewe nakuhakikisha kama serikali kupitia heslb na moe awajatatua hili suala hili mapema migomo itaanza mwanzoni mwasemester . Na hii migomo chanzo cha ni serikali ,mwaka huu sijui ...
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,033
Likes
24,357
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,033 24,357 280
Wadau hawa loans board mwaka huu cjui vp!!leo katka pita pita zangu hapa main cumpus ya udsm,nkabahatka kukutana na dogo flani hvi ambae ni 1st year,anatokea shinyanga,kilicho nifanya nimsemeshe ni hali ambayo nimemuona nayo,yan,ana huzuni na anaonekana ni m2 ambae amekata tamaa hata ya kuishi,huyu dogo amemalza kidato cha 6 mwaka huu pale galanos sec school-tanga,na ana dvision 1.7 amechaguliwa kusoma bsc with geology hapa ud,lakn cha kushangaza kama co cha kuckitsha,eti loans board wamemuambia ni previous loanee,yan ameishaga wahi pewa mkopo na wkt ndo kamalza 4m 6 mwaka huu,katka kumdadc dogo,nkagundua ni mmoja wa vijana toka familia za kimaskin sana,kanambia amefka dar tangu ijumaa lakn tangu amefka mambo hayaelewek,ye mwenyewe mbali na nauli alyokuwa nayo alikua na laki 1 na 20 ya kufanyia regstration,hapo hajalipa cost zngne za chuo na ada maana hana bumu...hana pa kulala,wel, kwa sababu me nna rum kitaa nimeamua kumsave,atalala na atakula bt mstakabali wake wa registration ndo ngoma,as anatakiwa kulipa nusu ya ada ndo aweze kusajiliwa...jaman hvi loans board wako seriouz na kazi kweli au vp maana wa2 kama hawa ndo walitakiwa kupewa vipaumbele??
Hufai kupewa mkopo wa Chuo Kikuu, hata kuandika hujui. Rudi sekondari.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
senetor baada ya kumsikiliza ulichukua hatua gani?
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Dogo hatasoma kwa sababu ya "sera nzuri za magamba"
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Hufai kupewa mkopo wa Chuo Kikuu, hata kuandika hujui. Rudi sekondari.
kwanini ummwambia ivyo mwenzio?

yaan ulichokiona ni kuandika vbaya lakin ujumbe pia aujaupata au?
dah R.I.P sister.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
mimi ni mwanafunz ka yeye,cha kumsaidia nimemkaribsha gheto kwe2 ambapo kwa sasa ana uhakika wa kula na kulala.
na kulaliwa, Dsm hamna cha bure
 
themagainst

themagainst

Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
50
Likes
1
Points
15
themagainst

themagainst

Member
Joined Feb 28, 2011
50 1 15
hivyo hivyo m2 wangu,tusaidiane.....tuwe wavumilivu tu...the day will come.....ccm itabaki historia,sisi wanafunzi tunateseka sana.
 
S

Sting007

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
276
Likes
13
Points
35
S

Sting007

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
276 13 35
Haya ndo matokeo ya Maisha Bora kwa Kila Mtanzania, Nampa pole sana huyo Chalii yangu, Lakini bado nitaendelea kuiasa jamii hii ya Kitanzania sababu makosa tunayo sisi Watanzania&nbsp; wenyewe, Sera zinazotuongoza katika Nchi hii na kutekelezwa na viongozi tuliowachagua sisi wenyewe ndizo zinazotuletea Matatizo haya na bado tunawalea viongozi hawa. Nawaombeni Ndugu zangu, tuamke kudai haki zetu na kupewa mahitaji muhimu, tumechoka Kumsingizia Mungu kwa kila Jambo, Wakati Matatizo tunayasababisha sisi wenyewe tukiwa tunaishi katika Nchi yenye Kila aina ya Rasilimali aliyotupa Mungu.<br>Watanzania TUAMKE- We need Changes. <br>Pole sana kwa Bro kwa kumpa tafu Dogo. Big Up
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,168
Likes
776
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,168 776 280
Acha waendelee kuwakopesha akina riz 1 wife..na vigogo wengine...sikuzao zinahesabika
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wadau hawa loans board mwaka huu cjui vp!!leo katka pita pita zangu hapa main cumpus ya udsm,nkabahatka kukutana na dogo flani hvi ambae ni 1st year,anatokea shinyanga,kilicho nifanya nimsemeshe ni hali ambayo nimemuona nayo,yan,ana huzuni na anaonekana ni m2 ambae amekata tamaa hata ya kuishi,huyu dogo amemalza kidato cha 6 mwaka huu pale galanos sec school-tanga,na ana dvision 1.7 amechaguliwa kusoma bsc with geology hapa ud,lakn cha kushangaza kama co cha kuckitsha,eti loans board wamemuambia ni previous loanee,yan ameishaga wahi pewa mkopo na wkt ndo kamalza 4m 6 mwaka huu,katka kumdadc dogo,nkagundua ni mmoja wa vijana toka familia za kimaskin sana,kanambia amefka dar tangu ijumaa lakn tangu amefka mambo hayaelewek,ye mwenyewe mbali na nauli alyokuwa nayo alikua na laki 1 na 20 ya kufanyia regstration,hapo hajalipa cost zngne za chuo na ada maana hana bumu...hana pa kulala,wel, kwa sababu me nna rum kitaa nimeamua kumsave,atalala na atakula bt mstakabali wake wa registration ndo ngoma,as anatakiwa kulipa nusu ya ada ndo aweze kusajiliwa...jaman hvi loans board wako seriouz na kazi kweli au vp maana wa2 kama hawa ndo walitakiwa kupewa vipaumbele??
uandishi wako mbovu. Nimeshakukanya mara nyingi. Hivi chuo si mnasoma "communication skills"! Mmefundishwa upuuzi huu.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 82 145
Wadau hawa loans board mwaka huu cjui vp!!leo katka pita pita zangu hapa main cumpus ya udsm,nkabahatka kukutana na dogo flani hvi ambae ni 1st year,anatokea shinyanga,kilicho nifanya nimsemeshe ni hali ambayo nimemuona nayo,yan,ana huzuni na anaonekana ni m2 ambae amekata tamaa hata ya kuishi,huyu dogo amemalza kidato cha 6 mwaka huu pale galanos sec school-tanga,na ana dvision 1.7 amechaguliwa kusoma bsc with geology hapa ud,lakn cha kushangaza kama co cha kuckitsha,eti loans board wamemuambia ni previous loanee,yan ameishaga wahi pewa mkopo na wkt ndo kamalza 4m 6 mwaka huu,katka kumdadc dogo,nkagundua ni mmoja wa vijana toka familia za kimaskin sana,kanambia amefka dar tangu ijumaa lakn tangu amefka mambo hayaelewek,ye mwenyewe mbali na nauli alyokuwa nayo alikua na laki 1 na 20 ya kufanyia regstration,hapo hajalipa cost zngne za chuo na ada maana hana bumu...hana pa kulala,wel, kwa sababu me nna rum kitaa nimeamua kumsave,atalala na atakula bt mstakabali wake wa registration ndo ngoma,as anatakiwa kulipa nusu ya ada ndo aweze kusajiliwa...jaman hvi loans board wako seriouz na kazi kweli au vp maana wa2 kama hawa ndo walitakiwa kupewa vipaumbele??
Dah, Mkuu Mungu akuongezee sana. kuhusu suala la mkopo mwambie asikate tamaa apigane mwanzo mwisho naamini atafanikiwa kwa uwezo wa M/Mungu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
uandishi wako mbovu. Nimeshakukanya mara nyingi. Hivi chuo si mnasoma "communication skills"! Mmefundishwa upuuzi huu.
we mzee cjui ni shoga au bwabwa!!
 
P

Peter lilayon

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
52
Likes
1
Points
0
P

Peter lilayon

Member
Joined Aug 13, 2011
52 1 0
Watu weningine wanaboa, we mzee kuwa mwanangu
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
hafai kabisa huyo jamaa, sijui huwa anatumwa?
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821