Imeniuma sana, lakini nashukuru nimepata fundisho

Imeniuma sana, lakini nashukuru nimepata fundisho

Hivi Shy land Huyo mwanamke angekuwa Dada yako ungefurahi Siku anabalaswa name bwana ake na anaondoka mikono mitupu
 
Mkuu laiti kama ugekuwa unamjua huyu mwanamke shetani usigeandika hivyo, mwanamke amezisha matimbwili ndani ya nyumba lengo lake kuu wagawane akanzishe mirandi atakayoisimamiya yeye.

mkuu katika dunia hii ya sasa kama bado hujaoa tumia akili sana, kuna wanawake wenye akili kama za huyu wanaotafuta mwanya wakutokea kimaisha tu, kwa dhana yakuolewa.

Nina mwaka wa 12 sasa kwenye hii gani Mpwa. Gnt
 
Hivi Shy land Huyo mwanamke angekuwa Dada yako ungefurahi Siku anabalaswa name bwana ake na anaondoka mikono mitupu

Mkuu Mgirik kwa mimi nisegefurahishwa nacho.

but huyu mwanamama alifanya visa vya makusundi kabisa ili wangawane mali na vitu walivyokusanya wakiwa pamoja.

yawezekana wakati hajaolewa kwetu alikuwa naplan ya kuja kuchota mtaji nyumbani kwetu, na kweli amefanikiwa

ndio maana nikasema yaliyompata kaka. kwamwe kwangu hayawezi kujirundia.
 
Last edited by a moderator:
kaisome sheria ya ndoa kisha urudi kufuta hizi pumba ulizoandika
 
Pole mkuu ila ndoa night tamu sana na ni raha, mifano ipo mingi u cannot copy somebody's marriage style hilo moja.

Pili inaonekana we bado mtoto mdogo sana acha kuwaza ya wakubwa. Nisikuchoshe kiufupi atakuua mapema tu na kumiliki kila kitu. Just b positive life is good & marriage is beautiful
 
Unaelewa nimi maana yakufunga mkataba.?

aina gani ya mkataba unaongelea? Utakuwa kisheria? Huyo shemeji yako alistahili kabisa hizo mali! Unafikiri kuwa na mchango kwenye mali mpaka achume? miaka yote saba amekuwa akimshauri,akimpikia na kila kitu hiyo ilikuwa inatosha mwanamke kupata mgao
Na wewe ukijichanganya kama unavyo taka kufanya mtagawana hizo mali.
 
Main thing about marriage is to give a woman a reason to be submissive brother that's all
 
shy land mwambie kaka aje nimtibu majeraha plz kwanza namm ni wa shy... mwagoko!!
 
Usiache kuoa ila kabla hujafunga ndoa tafuta mwanasheria muandikishiane kila kitu. Mali zako zibaki kuwa zako mkiachana. Na za mke zibaki kuwa za mke mkiachana. Mali zitakazogawanywa ziwe zilizochumwa mkiwa pamoja..ikiwezekana weka na percentages kabisa anaezalisha mali nyingi na fungu lake la mgao liwe kubwa

Aiseew umenifumbuaa macho!!kabla sjaoaa nitazngatiaa hiloo!!!
 
aina gani ya mkataba unaongelea?
mkataba ninongalea ni wamelewano maalumu, kwamba kazi zote ambazo atakuwa anazifanya kama mke nitamlipa kama waajiliwa wengine
Utakuwa kisheria?
utakuwa mkataba kisheria tuzolizia mimi na yeye
Huyo shemeji yako alistahili kabisa hizo mali! Unafikiri kuwa na mchango kwenye mali mpaka achume? miaka yote saba amekuwa akimshauri,akimpikia na kila kitu hiyo ilikuwa inatosha mwanamke kupata mgao
ifikie wakati serikali ipitie upya hii sheria, wanawake wanaovunja ndoa zao kwa makusudi kwa lengo la kugawana mali walizokusanya na walizozikuta, wasipewe chochote,
Na wewe ukijichanganya kama unavyo taka kufanya mtagawana hizo mali.
ndio maana nikasema nimepata fundisho, kama sitofanya kama mawazo yangu yanavyotaka basi nitaenda mahakamani kuandikisha mali na vitu alivyovikuta
 
Pole mkuu ila ndoa night tamu sana na ni raha, mifano ipo mingi u cannot copy somebody's marriage style hilo moja.

Pili inaonekana we bado mtoto mdogo sana acha kuwaza ya wakubwa. Nisikuchoshe kiufupi atakuua mapema tu na kumiliki kila kitu. Just b positive life is good & marriage is beautiful

nashukuru kwa mawazo yako.

kwanza nakuomba uelewe kwamba mimi siyo mtoto.

pili. mkuu kufikia kufanya maamuzi kama haya siyo kwamba nimekurupuka tu from no where? nimefanya haya maamuzi baada yakuona wanaume wengi wananyanyaswa na hii tabia ya wanawake wapuuzi,. kwa mimi nina mikakati mathubuti yakuhakisha kwamba muajiliwa wangu hatanithuru kwa namna yoyote.

na hata kama akifanikiwa kunithuru hatafaidika na chochote kwa maana yakujipatia mali
 
nashukuru kwa mawazo yako.

kwanza nakuomba uelewe kwamba mimi siyo mtoto.

pili. mkuu kufikia kufanya maamuzi kama haya siyo kwamba nimekurupuka tu from no where? nimefanya haya maamuzi baada yakuona wanaume wengi wananyanyaswa na hii tabia ya wanawake wapuuzi,. kwa mimi nina mikakati mathubuti yakuhakisha kwamba muajiliwa wangu hatanithuru kwa namna yoyote.

na hata kama akifanikiwa kunithuru hatafaidika na chochote kwa maana yakujipatia mali

Samahani mkuu, ila wapo pia wanaume wengi wanakula maisha wengine wananyanyasa all in all mungu anajua mipango yetu hata kabla hatujazaliwa try to involve him then decide what's best for you.
 
kaisome sheria ya ndoa kisha urudi kufuta hizi pumba ulizoandika

Hahaaa akasomeje wakati imeandikwa kingereza naye ni ngumbaru?
Ile sheria imewakomboa sana wanawake na kupunguza unyanyasaji kwa kiasi kikubwa!
Ni speed governor kwa wanaume wapuuzi puuzi!
 
Ivi wewe unadhani mwanamke ni mtumwa wa mwanaume? kwamba yupo duniani kukutimizia haja zako tu!!! jaribu kufanya unalofikiria kama ni rahisi.
 
Back
Top Bottom