Imeniuma sana, lakini nashukuru nimepata fundisho

Imeniuma sana, lakini nashukuru nimepata fundisho

Duuh pole yao hao watoto utakaozaa na huyo housemaid. Ndoa zipo, kuachana kupo. Kama maishani watu wote wanachukulia kama wewe basi tusingecheza kwaito kila siku. Hiyo ya kakako ilikuwa ni bahati mbaya, je umeweza kuangalia upande wa pili kama kuna ndoa za wanaozikana.....?

Wenzako wanaoamua kuwa bachelor forever, hata habari ya kuzaa wanaitoa maana ni colleteral damage au wanakodisha womb, yani huna hata haja ya kujamiiana inakuwa full business, humuoni inakuwa documented na akishazaa unampa pesa yake. MAmbo ya kuchanganya housemaid na kukuzalia duuh watoto haiwezi kuwa kirahisi, mkiachana mimali itakutoka tu.

Lakini kama nimekufahamu vizuri inaonyesha ni mtu unaeamini kuwepo kwa familia lakini imani kama zipo ndoa za kudumu huna.

Try to fall in love....vitapeperuka hizo fikira zako. All Za best

cc Shy land

Ubarikiwe sana mkuu, kwa kweli huu utapeli unauma sana. na kukatisha tamaa na kutowaamini wanawake kabisa
 
Last edited by a moderator:
wewe Msukuma kasome Sheria ya NDOA ya 1970 kuna kipengele kinachomshurutisha Mwanamume yeyote atakayeishi na Mwanamke zaidi ya miezi 6 ni MKE HALALI hivyo Mahakama tena ya Mwanzo itaangalia mlichozalisha wakati akiwa kwako hata kukupikia (licha ya mchezo km ulionja) hapo mtagawana tu vibakuli TV mpaka tofali nk

Mkuu ukwaju acha hizo, hiyo ni rebatable presumption hawezi kuitegemea sana , mpaka ushahidi uwepo kwamba wanaishi kama mme na mke. Mimi ushauri wangu ni hivi wewe ishi naye kama nyumba ndogo no kufahamu kwako , no kuja kwako. Mjengee sehemu utakuwa kwake napiga mambo, mzalishe , tunza watoto uliozaa naye na yeye basi, hapo utakuwa umeweza😀😁😄😃😀😀😀
 
Mkuu ukwaju acha hizo, hiyo ni rebatable presumption hawezi kuitegemea sana , mpaka ushahidi uwepo kwamba wanaishi kama mme na mke. Mimi ushauri wangu ni hivi wewe ishi naye kama nyumba ndogo no kufahamu kwako , no kuja kwako. Mjengee sehemu utakuwa kwake napiga mambo, mzalishe , tunza watoto uliozaa naye na yeye basi, hapo utakuwa umeweza




Ubarikiwe sana mkuu.
 
Mkuu ukwaju acha hizo, no kuja kwako. Mjengee sehemu utakuwa kwake napiga mambo, mzalishe , tunza watoto uliozaa naye na yeye basi, hapo utakuwa umeweza
una familia kweli wewe jamaa yangu????
uwe na watoto wanaugua wanaita baba wanataka uji, shule Imani ya mumcha MUNGU
Du bado upo mbali ngoja nikitafute kile kitabu cha Sheria za Ndoa 1971 nikupe Link yake
 
mpe pole huyo ndugu.
unfortunately katika sheria ya ndoa,talaka hutolewa na mali hugawiwa bila kuangalia who is at fault, au nani ana makosa kwahiyo apo ndugu hana jinsi..
labda kama angechuma mali azifiche zisijulikane kabisa ila kama zimepatikana mkiwa ktk ndoa mnagawana pasu kwa pasu...
 
usioe...
ila ujue under presumption of marriage, kama mmekaa pa1 miaka mi2 ama zaidi under one roof , na mna capacity ya kumarry afu pia mkawa reputed ama majiani na ndugu wakawachukulia kama mke na mume,basi hizo mali mwanamke anatakiwa approve tu kuwa mahakama inaweza ikaorder muwe presumed as married for that matter na mali zitagawiwa kama zitavyogawiwa mkiwa wanandoa..
so kama unaeza usikae nae kabisa.
sheria ya partnership in marriage ndo wanataka kuianzisha england i think ila bongo bado
 
Back
Top Bottom