Imegundulika kwamba.......

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,412
Points
1,225

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,412 1,225
Imegundulika kwamba maskini anayeishi miongoni mwa matajiri hufa haraka kuliko masikini anayeishi miongoni mwa masikini wenzie.Mtu jana kalala njaa,anamka asubuhi unakutana na mtoto wa jirani anamwaga maini yaliyobaki jana jalalani.Unatembea kwa miguu kutoka kwako,jirani anakupita huku akikutimulia vumbi na ukicheki unaishi mitaa ya watu wazito hakuna daladala.Ukizingatia haya na ma-gap mengine mengi mtu unapata kihoro mpaka kufa.Ila mkijipanga sehemu masikini watupu,mambo mswano,hamna mnachozidiana na kama mnazidiana basi ni viji-gap vidogo vidogo tu,kiufupi mnafarijiana na kuridhika na hali zenu,inakuwa rahisi kumtuma mwanao John akaombe kiberiti kwa akina Juma na ndo maana uswazi akiingia tajiri mmoja,masikini wanasepa wenyewe bila hata kuambiwa.
 

olele

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
955
Points
1,000

olele

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
955 1,000
Imegundulika kwamba maskini anayeishi miongoni mwa matajiri hufa haraka kuliko masikini anayeishi miongoni mwa masikini wenzie.Mtu jana kalala njaa,anamka asubuhi unakutana na mtoto wa jirani anamwaga maini yaliyobaki jana jalalani.Unatembea kwa miguu kutoka kwako,jirani anakupita huku akikutimulia vumbi na ukicheki unaishi mitaa ya watu wazito hakuna daladala.Ukizingatia haya na ma-gap mengine mengi mtu unapata kihoro mpaka kufa.Ila mkijipanga sehemu masikini watupu,mambo mswano,hamna mnachozidiana na kama mnazidiana basi ni viji-gap vidogo vidogo tu,kiufupi mnafarijiana na kuridhika na hali zenu,inakuwa rahisi kumtuma mwanao John akaombe kiberiti kwa akina Juma na ndo maana uswazi akiingia tajiri mmoja,masikini wanasepa wenyewe bila hata kuambiwa.
<br />
<br />
 

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,188
Points
1,250

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,188 1,250
Uchunguzi wako umeufanyia wapi na kwa muda gani?
<br />
<br />
simple! Kama unaishi dsm niambie unapanda daladala za wapi ili ufike mikocheni b, hapo masaki kwenyewe daladala moja tu, haha hah.! Hamia buguruni au mbagala!!
 

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,902
Points
2,000

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,902 2,000
&amp;amp;lt;br /&amp;amp;gt;&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;amp;lt;br /&amp;amp;gt;&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
Mtoto anaekulia mbagala lazima akili yake ikomae haraka kutokana na matatizo na changamoto nyingi.
weee! Ni noumer! Unaambiwa kipindi cha mabomu ya mbagala nilikuwa najiokoa hata Rambo haoni ndani kwa skills nilizojifunza. Heheheee
 

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Points
195

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 195
hebu fikiria kijimvua kinanyesha af jirani yako anakupita taratiiibu na gari huku anakumwagia maji!
hapo lazima ufe kwa kihoro mwanangu.....tihi tihiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,352,656
Members 518,177
Posts 33,065,428
Top