Imani na Tendo la Ndoa

Imani na Tendo la Ndoa

Njoo PM nikupe website yangu ukaniangalie ujue kama me NI Me au Ke

Achana na akili yako kwa sasa inakupoteza
Kuingia kwenye website yako utanilipa?maana lazima kuna muda wangu nitaupoteza.Kama hapa tu ume-post vitu vya ajabu kama hivi huko kutakuwaje?

Sentence ya mwisho sijakuelewa ila nitaitafakari naweza labda nikaielewa,tuachane na hili naondoka kwenye uzi wako.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Kuingia kwenye website yako utanilipa?maana lazima kuna muda wangu nitaupoteza.Kama hapa tu ume-post vitu vya ajabu kama hivi huko kutakuwaje?

Sentence ya mwisho sijakuelewa ila nitaitafakari naweza labda nikaielewa,tuachane na hili naondoka kwenye uzi wako.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Nenda kwenye website utajuta kwanini ulichelewa kuifahamu
 
Mkuu. Invisible huu uzi mbona umeachwa na maudhui yake yanakejeli upande fulani tena kwa kutaja jina kabisa?

Wengine tunatoa nyuzi hazimtaji mtu mnafuta kwa nini?

Huu uzi mbona upo hapa mpaka sasa?
 
Mods wamelala usingizi kama ni wa pono basi ni yule aliyekufa!

Halafu inaonekana hii screenshot imechukuliwa kwenye wall ya status w'app hii inaonyesha ni kiasi gani kuna Watanzania wanatumia mitandao kwa ulimbukeni mkubwa sana.how uweke maneno kama haya yanayoweza kuangaliwa hata na wajomba zako na shangazi zako?

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
kuna uwezekano wa kuhide nani aone status yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu. Invisible huu uzi mbona umeachwa na maudhui yake yanakejeli upande fulani tena kwa kutaja jina kabisa?

Wengine tunatoa nyuzi hazimtaji mtu mnafuta kwa nini?

Huu uzi mbona upo hapa mpaka sasa?
Tafuta slogan mpya ya Jamii forum Ma'am Acha kuwaka kama kichaa
 
Back
Top Bottom