Imani na Tendo la Ndoa

Imani na Tendo la Ndoa

Mods wamelala usingizi kama ni wa pono basi ni yule aliyekufa!

Halafu inaonekana hii screenshot imechukuliwa kwenye wall ya status w'app hii inaonyesha ni kiasi gani kuna Watanzania wanatumia mitandao kwa ulimbukeni mkubwa sana.how uweke maneno kama haya yanayoweza kuangaliwa hata na wajomba zako na shangazi zako?

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
K haina dini... wenye dini ni sisi binadamu kwenye vichwa vyetu...

Hujui kwamba, nanilii dinda, akili yote potea...


Cc: mahondaw
 
Mods wamelala usingizi kama ni wa pono basi ni yule aliyekufa!

Halafu inaonekana hii screenshot imechukuliwa kwenye wall ya status w'app hii inaonyesha ni kiasi gani kuna Watanzania wanatumia mitandao kwa ulimbukeni mkubwa sana.how uweke maneno kama haya yanayoweza kuangaliwa hata na wajomba zako na shangazi zako?

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
POVU VEPE
 
Back
Top Bottom