Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imagine:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Atoti, Dec 13, 2010.

  1. Atoti

    Atoti Senior Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    I just imagined this, nimecheka sana nikaamua kupost humu! Hivi kama sehemu ya siri ya men ingekuwa kama kifutio ukitumia inaisha ingekuwaje?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,774
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Simple, tungeitumia kwa umakini kwa wanaoistahili tu...

    Isitoshe, hilo suala haliwezekani. Ndo maana haikuwa hivyo!
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kifutio cha aina gani??? Pencil or B'board???? koz kama ni kifutio cha B'board hakiishi kiivo....beside ili kifutio kitumike we need to make mistakes in writing or running out of writing space...so watu tungekuwa careful sana such that tusingemake mistakes........................So hakuna matumizi ya Kifutio.......
     
  4. Atoti

    Atoti Senior Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    .

    Rubber, kifutio cha pencil! Ingekuwa raha kweli!! Perfect dawa ya ukware..
     
  5. Atoti

    Atoti Senior Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tanmo, acha hasira lol! It wud v bn so nice dont u think so ingekuwa kwa kipimo..
     
  6. B

    BA-MUSHKA Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! wengi tungekua na mifutio mifupi sana, haijalishi tumefuta karatasi ngapi bali mara ngapi.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,482
    Likes Received: 5,654
    Trophy Points: 280
    Mmmh, vingine vingekua vimeisha hata kabla ya ndoa, so ingekua ni kupumzika tu usubiri kufa!!! kweli umefikiria huna tofauti na Abunuasi!!!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ingekuwa hivyo kuisha kama raba, je wachina, wajapani, wakorea wangekuwana nini? may be nodes!
     
  9. Atoti

    Atoti Senior Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watu wangekuwa flaaaat!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    naenda kuwasemea kwa mwalimuuuuuuuuu........!!!!!!
     
  11. Atoti

    Atoti Senior Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vingekuwa vinaisha kwa kuingia ndani so vyao vingeisha upesi mno... Wangebaki bapa
     
  12. Atoti

    Atoti Senior Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uthithemeee aiii weweee
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh kashehe, ingesaidia sana hata watu wasingeishi kwa matumaini siku za leo.:target:
     
  14. Atoti

    Atoti Senior Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umeona eh!
     
  15. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahah.....mwe!! Sijui umewaza nini, kha!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,942
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    nasema....ni bora kuishi kwa matumaini kuliko wababa wawe na vifutio....
     
  17. Atoti

    Atoti Senior Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahaaa uuwiii Preta kama nakuona ukisema hayo maneno.. Wangekuwa na nidhamu hao acha kabisa
     
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,332
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona mnatu-nyanyapaa wababa lakini, mimi nadhani rate ya hiki kifutio kufuta ingelikuwa labda ni twice a year ili kukifanya ki-last long.
     
Loading...