Im on fire ..usinijaribu

Im on fire ..usinijaribu

Sasa swali si nimeulizwa mimi? Na atake toa jibu si mimi? sasa hapo ukijumlisha unadhani nani atafaa kutest kama kazi anaiweza? lol



Mimi na ankal wako hua twatumia saana hizo.... si unakumbuka lile somo la spicing up? lol Ilitakiwa uone kabisa sasa waweza pofuka....
 
jamani naomba mnisaidie then nitaondoka na kuwacha iwapo hazinihusu
!!



Haya usijali.... Hizo ni pingu za jikoni.... Ikitokea kua Mhusika ni mpishi mzuri saana, siku moja moja hua yatakiwa huyo mpishi afungwe hapo hapo kwenye jiko ndio apike.... mara nyingi mpishi huyo hujidai siku hio hataki kupika ilit tu aona raha ya kufungiwa pingu jikono....:biggrin:
 
Haya usijali.... Hizo ni pingu za jikoni.... Ikitokea kua Mhusika ni mpishi mzuri saana, siku moja moja hua yatakiwa huyo mpishi afungwe hapo hapo kwenye jiko ndio apike.... mara nyingi mpishi huyo hujidai siku hio hataki kupika ilit tu aona raha ya kufungiwa pingu jikono....:biggrin:


kweli kuna haja ya kunidadafulia zaidi!!! zinaitwaje kizungu?
 
Back
Top Bottom