Im coming home,wash your way,

Im coming home,wash your way,

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Posts
6,240
Reaction score
11,912
Wanafunzi wa elimu ya juu waliokosa mikopo na hatimaye wakapata baadhi,je waliokosa na wana sifa kwa awamu ya pili, serikali ilaumiwe ama ndivyo mambo yana vyokwenda kwa kufarijiana kua bajeti haitoshi,je ni kweli haitoshi ,na serikali haijathibitisha kua bajeti haitoshi.
 
Tulia kwanza hapo kitini kisha tutaijadili hii kwa undani.
 
Wanafunzi wa elimu ya juu waliokosa mikopo na hatimaye wakapata baadhi,je waliokosa na wana sifa kwa awamu ya pili, serikali ilaumiwe ama ndivyo mambo yana vyokwenda kwa kufarijiana kua bajeti haitoshi,je ni kweli haitoshi ,na serikali haijathibitisha kua bajeti haitoshi.
we hv told the world that you are here,.......lakn hii topic haijaeleweka.
 
Back
Top Bottom