Ilitabiriwa kuwa atafanya mambo ya Kitoto

Ilitabiriwa kuwa atafanya mambo ya Kitoto

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Posts
11,605
Reaction score
16,167
GTs,
Yule kijana mtumishi wa Mungu wa Arusha aliyeoneshwa na Mungu Samia atakuwa ana fanya mambo ya kitoto ndiyo haya tunayaona. Yaani wenye akili wamekaa kusikiliza pumba na ujinga ujinga. Can you imagine First Class ya Economic inasema eti walihongwa hela na inasadiki.

Kwa ujumla katiba yetu ni ya kijinga sana haipaswi kuendelea ifumuliwe kama sasa huyu Mama yetu alipaswa awe jela
 
GTs,
Yule kijana mtumishi wa Mungu wa Arusha aliyeoneshwa na Mungu Samia atakuwa ana fanya mambo ya kitoto ndiyo haya tunayaona. Yaani wenye akili wamekaa kusikiliza pumba na ujinga ujinga. Can you imagine First Class ya Economic inasema eti walihongwa hela na inasadiki.

Kwa ujumla katiba yetu ni ya kijinga sana haipaswi kuendelea ifumuliwe kama sasa huyu Mama yetu alipaswa awe jela
Ila kwa Magufuli katiba ilikua bora si ndiyo?
 
Kwa Magufuli mliimba inafaa.
Nyerere aliwahi kusema kwa katiba iliyopo endapo siku moja kichaa akashika anaweza akaleta madhara makubwa. By kichaa alimaanisha mtu mwenye uwezo duni wa kufikiri na kureason.
 
Back
Top Bottom