ilikuwa ununio ikafatia Gymkhana what next?

ilikuwa ununio ikafatia Gymkhana what next?

Watanzania bana wanafurahisha wakati hajapatikana mlitaka apatikane akiwa salama.
Leo kapatikana mnalaum tena kuwa amepatikana mapema baada ya mkutano wa SIRRO sasa lipi jema kwenu..
.Hao kumrudisha na gar hilo hilo ni sahihi kabisa maana sasa hilo gari kuliko ukutwe nalo au likutwe kwako nafuu umshike korodani Jiwe maana usalama wanaweza kukuachia.

Ili kupoteza raman wameona walitelekeze ili isijulikane lilikuwa wap.

Binafsi nimeona wametumia akili maana nje wasingetoka nalo tena nje,
Kaa kimya wewe GOYIM
 
Watanzania bana wanafurahisha wakati hajapatikana mlitaka apatikane akiwa salama.
Leo kapatikana mnalaum tena kuwa amepatikana mapema baada ya mkutano wa SIRRO sasa lipi jema kwenu..
.Hao kumrudisha na gar hilo hilo ni sahihi kabisa maana sasa hilo gari kuliko ukutwe nalo au likutwe kwako nafuu umshike korodani Jiwe maana usalama wanaweza kukuachia.

Ili kupoteza raman wameona walitelekeze ili isijulikane lilikuwa wap.

Binafsi nimeona wametumia akili maana nje wasingetoka nalo tena nje,
Mkuu endelea kuponda kufa kwaja
 
Body language, kuoneana aibu kwa wawili hao kutokuzamana usoni,Mtaalamu wa kuunganisha dots,ni conspiracy
kulikuwa na taarifa mbali mbali zikisambaa kwamba Asipopatikana mpaka tarehe 20 basi shughuri na viwanda vyote vilivyokuwa chini yake vitafungwa lakini taarifa hii ilikanwa na ndugu zake kwamba ni potofu ,

Na leo ni tarehe ngapi ? Yapi maksudi ya kuachiwa kwake ? Na kwa nini iwe tarehe 20? na kama taarifa ilikuwa ni potofu yapi maksudi ya kusambazwa kwake?

Turudi kwenye tarehe 19 kabla ya kuachiwa kwake usiku wa tarehe 20.

IGP alikuwa na press muda sawa na ule muda ambao mhe pale magogoni alikuwa na wachezaji wa timu ya Taifa na wote walikuwa live mmoja kupitia Television ya taifa TBC mwingine kupitia vyombo vingine vya habari online platform,

Unajua sababu ya kufanya vile hapo sioji tena nawaachia nyie mie naogopa CCTV camera za bibi zisije kukosa kucapture tukio,

ilikuwa Ununio imefatia Gymkhana what Next?
View attachment 904326

Kwa mala ya kwanza kuona hii picha ya Mo nilijua ni Mo salah.
 
Watekaji walokole hao waliogopa kumtupa ununio labda waliogopa vibaka, japo walimwachia silaha ajilinde
 
Muongozaji wa hii filamu kachemsha sana.
Mwenye mkoa wake kimya MBONA hata kuwapongeza ndugu zake kashindwa MBONA ushindi wa ukonga aliwapa na soda kabisa,japo alikuwa ni msemaji mkuu toka mwanzo,
 
Kwa akili zako hio gari haina plate no ya mbele,pia ya nyuma wamekata herufi ili isitambulike? Swali je unaweza ingia mjini hasa maeneo yote yale yana ulinzi kwa plate no za mashaka.
Watanzania bana wanafurahisha wakati hajapatikana mlitaka apatikane akiwa salama.
Leo kapatikana mnalaum tena kuwa amepatikana mapema baada ya mkutano wa SIRRO sasa lipi jema kwenu..
.Hao kumrudisha na gar hilo hilo ni sahihi kabisa maana sasa hilo gari kuliko ukutwe nalo au likutwe kwako nafuu umshike korodani Jiwe maana usalama wanaweza kukuachia.

Ili kupoteza raman wameona walitelekeze ili isijulikane lilikuwa wap.

Binafsi nimeona wametumia akili maana nje wasingetoka nalo tena nje,
 
Back
Top Bottom