Ilikuwa kazi ya kutoa jasho.

Wanandoa walikuwa wanafanya tendo la ndoa ndani ya nyumba,mara mbwa akabweka,ile wanafungua mlango mpiga chabo alijisahau na kuwambia ''nye endeleni tu,ni mbwa anambwekea paka,ikitokea kitu nitawajulisha''
kinachofuata hapa ni mtu kupigwa bisibisi ya jicho..lol
 
Mkuu kitakuwa kitu cha wapi?...
 
Hakyanani hii ndiyo raha ya Jf.kwa muda nimesahau shida zangu!
 
Namwinamisha hataki,namgeuza hivi anabisha,nikimleta hivi ndo balaa,nikamlazimisha ainamishe kichwa anapiga kilele,nikamwambia anigeukie akakubali ile tu naweka analia......duh kweli kumnyoa nywele mtoto mchanga ni kazi.
Haaa,haaaa,style uliyoanzie mie hoi kwa kicheko!
 
Haaaa kwiiiiiiii,wajamen mbavu zangu,yani hapo lzm jamaa alitoka nduki kali sijui kuelekea wapi?
 
Haki yani najisikia raha kuwa jf,yani muda wote full kucheka na kurudisha aman moyon,mweeeee!raha sana!asante mkuu.
 
Wanandoa walikuwa wanafanya tendo la ndoa ndani ya nyumba,mara mbwa akabweka,ile wanafungua mlango mpiga chabo alijisahau na kuwambia ''nye endeleni tu,ni mbwa anambwekea paka,ikitokea kitu nitawajulisha''


hii nimeipenda
 
Pole sana hayo yote ni ya dunia Mrudie Mungu wako atakuponya nakukuepusha na mitego ya Shetani .
 

qwi qwi qwi qwiiii
 
kuna mtu malaria imepanda kichwani hapa si bure wakuu!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…