Ileje, uchawi mtaacha lini?

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
24,133
2,000
Ileje sio sehemu ya mchezo mchezo
Ukitaka kuishi kwa jeuri na uwe salama hakikisha una nguvu ya Mungu ndani yako

All in all maisha yanaenda...nimeishi Sana huko,

Na kwa miaka hii sio sehemu zote wanaendekeza hayo mambo ukilinganisha na miaka ya nyuma

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom