Ile shida imeanza kunisumbua tena, naomba ushauri

Ile shida imeanza kunisumbua tena, naomba ushauri

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,910
Reaction score
63,591
Habari zenu wanamalavidavi,

Ile shida ya Mwanza imeanza kunisumbua. Hii shida tulikuwa nayo kwenye mahusiano miaka ya nyuma, ikatokea kuna shida nyingine ikatuma meseji kimakosa kwenye simu yangu akaiona. Akaanza kelele eti amefumania meseji.

Nlijitetea sana hakuelewa akasusa akasimama kwa hasira akanipiga kofi la nguvu kisha akaondoka.

Tangia hapo nikawa napiga simu hapokei mwisho wake akanifungia vioo. Nikachezea block kama mwaka.

Nlimpenda sana, nikatuma hadi marafiki waniombee msamaha lakini shida ilikataaa

Kumbe nahangaika muda wote mwenzangu alikuwa kapata mtu wa kumdrill so mimi nlikuwa namuwekea kiwingu, nlijisikia mnyonge sana, nikajutia misamaha nliyoomba. Nikaachana naye mazima.

Ndani ya miezi mitano jamaa linamdrill tu.

Eti baada ya miezi nane ndo shida inaniblokuwa na kusema amenisamehe bila kujali alokuwa anamdrill kwamba najua. Sikutaka maneno nikasema poa.

Basi nikikaa na ugwadu nami nikawa najisavia..

Sasa amesikia nimepata shida mpya anaanza kuleta wivu, wakati yeye jamaa amemjay dee miezi nane wala sijawahi mlalamikia hata kumlalamikia japo ilikuwa inaniuma nlijikaza kiume.

Sasa nimepata faraja hii shida inataka niletea matatizo eti tumetoka mbali. Kimara na Ubungo kina umbali gani?

Nikamwambia nlishavunja mahusiano na wewe miezi nane iloisha. Sasa kaaapa kulala mbelele na hii shida yangu mpya.

Wakuu, mimi sitaki kumpiga mwanamke. Nipeni ushauri nifanyeje ili asimsumbue mpenzi wangu? Nshakata shauri ya kwamba huyu naoa. Akifanyiwa fujo si atanikimbia?

Nlimwambia sina mpenzi. Sasa hii shida inasema eti mimi mpenzi wake. Mbaya zaidi inadai ikisikia mtu nmelala naye atakuja alala katikati yetu hadi asubuhi. Anamtisha eti kwenye historia yake hajawahi nyang'anywa mume.

Hii shida mpya naona kama inalalamika eti haijazoea kugombania mwanaume.. Anaongea hivyo huku anacheka. Kaniogopesha sana, nahisi hi8 kauli si nzuri kwa huu uhusiano.

Nifanyeje ili asiisumbue hii shida mpya?

Sababu ninavyojijua sipendi kero na maneno ya hizi shida. Wakiendelea niumiza kichwa shida zote ntazitua nitembee mbele kwa mbele.

Ila huko ni mbali. Naombeni ushauri
 
Mmblock na kama bado anaendelea kukufuata fanya hivi waambie wale.marafiki waliomfuata kipindi kile waende tena wakae nae chini nakumueleza humtaki ikishindikana kaa chini tulia andika tena huu uzi kwa maana nimeteseka kuusoma ila kama ataendelea hama hapo mtaa anaoujua nenda kwingine kaanze life.
Kweli best maisha ni msimamo.
Usishindane na mwanamke couze utaumia .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmblock na kama bado anaendelea kukufuata fanya hivi waambie wale.marafiki waliomfuata kipindi kile waende tena wakae na chini nakumueleza humtaki ikishindikana kaa chini tulia andika tena huu uzi kwa maana nimeteseka kuusoma ila kama ataendelea hama hapo mtaa anaoujua nenda kwingine kaanze life.
Kweli best maisha ni msimamo.
Usishindane na mwanamke couze utaumia .

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa mwanamke akishikilia kuwa lazima aharibu anaharibu kweli hatanii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hilo ni biti tu, huyo anahitaji kusukumiwa maneno mazito yenye mlengo wa kumfanya ajione fala, Mwenyewe atajirudi.

Onyo: Toa taarifa mapema kwa huyu ulienae
 
Mueleze huyo mpya ukweli bila kumficha na sioni kama ni kugombea mwanaume kwani huyo wa awali hauko naye tena bali anataka kuja kuwaharibia mkose wote. Usikubali huo upuuzi wake wa “tumetoka mbali” kwani alikuwa halijui hilo kabla ya kumvulia picchu mwingine!? Gangamara Mkuu kishanyea kambi huyo.

Habari zenu wanamalavidavi,

Ile shida ya Mwanza imeanza kunisumbua. Hii shida tulikuwa nayo kwenye mahusiano miaka ya nyuma, ikatokea kuna shida nyingine ikatuma meseji kimakosa kwenye simu yangu akaiona. Akaanza kelele eri amefumania meseji.

Nlijitetea sana hakuelewa akasusa akasimama kwa hasira akanipiga kofi la nguvu kisha akaondoka.

Tangia hapo nikawa napiga simu hapokei mwisho wake akanifungia vioo. Nikachezea block kama mwaka.

Nlimpenda sana, nikatuma hadi marafiki waniombee msamaha lakini shida ilikataaa

Kumbe nahangaika muda wote mwenzangu alikuwa kapata mtu wa kumdrill so mimi nlikuwa namuwekea kiwingu, nlijisikia mnyonge sana, nikajutia misamaha nliyoomba. Nikaachana naye mazima.

Ndani ya miezi mitano jamaa linamdrill tu.

Eti baada ya miezi nane ndo shida inaniblokuwa na kusema amenisamehe bila kujali alokuwa anamdrill kwamba najua. Sikutaka maneno nikasema poa.

Basi nikikaa na ugwadu nami nikawa najisavia..

Sasa amesikia nimepata shida mpya anaanza kuleta wivu, wakati yeye jamaa amemjay dee miezi nane wala sijawahi mlalamikia hata kumlalamikia japo ilikuwa inaniuma nlijikaza kiume.

Sasa nimepata faraja hii shida inataka niletea matatizo eti tumetoka mbali. Kimara na Ubungo kina umbali gani?

Nikamwambia nlishavunja mahusiano na wewe miezi nane iloisha. Sasa kaaapa kulala mbelele na hii shida yangu mpya.

Wakuu, mimi sitaki kumpiga mwanamke. Nipeni ushauri nifanyeje ili asimsumbue mpenzi wangu? Nshakata shauri ya kwamba huyu naoa. Akifanyiwa fujo si atanikimbia?

Nlimwambia sina mpenzi. Sasa hii shida inasema eti mimi mpenzi wake. Mbaya zaidi inadai ikisikia mtu nmelala naye atakuja alala katikati yetu hadi asubuhi. Anamtisha eti kwenye historia yake hajawahi nyang'anywa mume.

Hii shida mpya naona kama inalalamika eti haijazoea kugombania mwanaume.. Anaongea hivyo huku anacheka. Kaniogopesha sana, nahisi hi8 kauli si nzuri kwa huu uhusiano.

Nifanyeje ili asiisumbue hii shida mpya?

Sababu ninavyojijua sipendi kero na maneno ya hizi shida. Wakiendelea niumiza kichwa shida zote ntazitua nitembee mbele kwa mbele.

Ila huko ni mbali. Naombeni ushauri
 
Ujinga uliofanya nikuendelea kumdrill baada ya kuachana hyo ilimaanisha mmerudiana tena na umejicomit kurudisha uhusiano naye...
Kama lengo lilikua kumkomoa ungepiga mara moja then unampiga stop ya kikatili ikiwezekana na makofi juu asikuzoee tena...
Sasa ww mwenzetu unaendelea kubebisha ukamtengenezea confidence akathibitisha kwamba anaweza kukuacha na kukurudia atakavyo...
Unachotakiwa kufanya bonga na shida yako mpya ieleze hali halis then muahid kuwa strong against huyo mjinga... stand as a man may be u need to do something u hv never done ili kumtupilia mbali huyo msumbufu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo manzi ameshakujua wewe dhaifu, nakwambia kama hutaweza kumchapa makofi mawili, matatu ya nguvu ukamuwekea vitisho na vikwazo kama vya Wamerakani, atakusumbua sana!
 
Huyo manzi ameshakujua wewe dhaifu, nakwambia kama hutaweza kumchapa makofi mawili, matatu ya nguvu ukamuwekea vitisho na vikwazo kama vya Wamerakani, atakusumbua sana!
 
Hilo ni biti tu, huyo anahitaji kusukumiwa maneno mazito yenye mlengo wa kumfanya ajione fala, Mwenyewe atajirudi.

Onyo: Toa taarifa mapema kwa huyu ulienae
Hakuna wanawake waliokosa ramani wakikuganda ni waaribifu sana.
Kama hamtaki kweli ampe onyo au akamshtaki kwa mwenyekiti na ikishindikana amkatie rb

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaka usitishwe na ushuzi!!! Mwanaume rijali usiogope vitu vidogo kamq hivyo bna, kimsingi mwanaume hutakiwi kuwa muongeaji mbele ya mwanamke, kaa kimya amua kiume,,, ujue unapo kaa kimya kwa kila jambo hadi mtu anaweza kuogopa mwenyewe, sasa we kausha kwanza, acha akupigie makelele then we sepa usiwe mtu wa kujibu, deal na ishu zako...

Mda yeye ana dinywa alikuaga hajui kua unaumia?? Sasa yanini aanze kulalamika??

Amua kiume, tamka neno moja strong sepa zako, dunia ya mungu vitu vya mzungu,

so asikutishe kwa upuuzi na biti za kijinga na zakishamba,, anacho kitegemea kuna wengine walishakuanacho kitaaaambo na zaid ya cha kwake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Eti hivi ndio vichwa vya familia🙆🙆🙆🙆
🚶🚶🚶🚶🚶
 
Ni shida kweli..shida ni kuwa na sisi tuna shida zetu.

However you may not start conversation with the following recipient;Tairus
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom