Ile Kesi ya Dokta Slaa iliishia wapi?


zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Wana Jamii, napenda kujuwa ile kesi ya Dokta Slaa ya kuchukuwa Mke wa mtu iliishia wapi?
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,659
Likes
22,570
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,659 22,570 280
Waulize gazeti la Habari Leo move yote wanaijua nasikia imeahirishwa hadi June 2014.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Mwulize Mahimbo na wale waliomtumia wakati wa kampeni, hapa sio mahali pake. Hapa tuna issues critical for our nation, sio kutafuta personal life za watu. Kwanza wewe unajua hata your own personal life hata uingilie ya watu?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
kweli hili ni jambo muhimu kujua......HAJAPATA TU KESHAANZA KUCHUKUA WAKE ZA WATU AKIPATA JEE.... SI ITAKUWA BALAA....!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,659
Likes
22,570
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,659 22,570 280
kweli hili ni jambo muhimu kujua......HAJAPATA TU KESHAANZA KUCHUKUA WAKE ZA WATU AKIPATA JEE.... SI ITAKUWA BALAA....!
Ona nalo hili zezeta kuzungumuzia mambo personalities za watu ni mambo muhimu.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
kweli hili ni jambo muhimu kujua......HAJAPATA TU KESHAANZA KUCHUKUA WAKE ZA WATU AKIPATA JEE.... SI ITAKUWA BALAA....!
Isitoshe, niliona kwenye moja ya mada za humu JF kuwa huyu Mheshimiwa ni Dokta wa cannon law, sasa jamani, hakuzisoma zile amri kumi?
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
We quinine, umewauliza hao viongozi wako wa chichiemu wanachukua wanawake wangapi na wanawatumia wake za watu wangapi? Japo Dr. ana uhusiano na huyo Josephine kwa kukubaliana, hajamchukua, it was a mutual consent; as she is not a commodity to be picked, hehehehheheeeeeeeeeeee uone aibu
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
534
Likes
70
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
534 70 45
Kwa habari za ndani kabisa itazungumziwa tena June 2014.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Isitoshe, niliona kwenye moja ya mada za humu JF kuwa huyu Mheshimiwa ni Dokta wa cannon law, sasa jamani, hakuzisoma zile amri kumi?
Waliozisoma hizo amri kumi ndio hao wanawateuwa wakwe zao kuwa wabunge.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Isitoshe, niliona kwenye moja ya mada za humu JF kuwa huyu Mheshimiwa ni Dokta wa cannon law, sasa jamani, hakuzisoma zile amri kumi?
Yule mlalamikaji aliyekimbiwa na mkewe amekimbiwa na CCM baada ya uchaguzi kumalizika.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
We quinine, umewauliza hao viongozi wako wa chichiemu wanachukua wanawake wangapi na wanawatumia wake za watu wangapi? Japo Dr. ana uhusiano na huyo Josephine kwa kukubaliana, hajamchukua, it was a mutual consent; as she is not a commodity to be picked, hehehehheheeeeeeeeeeee uone aibu
Vicky Kamata.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Dar-salaam, kumbuka nyani hawezi kuona what is looks like in his behind, ila anaweza kuwacheka akiona nyani wenzake wakipita mbele yake!!!! Amri kumi wewe unazijua, na unazishika? Unajua hata maana ya Canon Law!!!!Ignorance inakutesa sana Mr.Dar, maana hakuna cha maana unachofanya but indulge in petty petty businesses za watu; wakati huwezi kujadili mambo ambayo yanawagusa wananchi. Eh, tuletee tena michapo mingine wa wacichiemu huko mitaani maana wewe ni expert kwa hilo naona
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Ona nalo hili zezeta kuzungumuzia mambo personalities za watu ni mambo muhimu.
Punguza ghadhab, huyu Dokta Slaa kama kaamuwa kutaka kutuongoza wa Tanzania, ajuwe kuwa moja ya sifa ya uongozi ni uadilifu, sasa kama yeye anachukuwa mke wa mtu, na ni mchungaji huyu, na ana mke mwingine wa halali, na nijuavyo mimi, wenzetu kwenye ukiristo huwa mwiko kuachana mpaka kufa na ndoa zao ni mmoja tu. Sasa sijui, huo uadilifu wa uongozi uko wapi? Kwa huyu Dokta. Natamani sana kujuwa ile kesi imefikia wapi? Au kisha mjaza minoti (kamhonga) mume halali wa yule mama na kamnyamazisha kifisadi?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
kweli hili ni jambo muhimu kujua......HAJAPATA TU KESHAANZA KUCHUKUA WAKE ZA WATU AKIPATA JEE.... SI ITAKUWA BALAA....!
Hata wewe ukijipindua ndo maana ana PhD!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Punguza ghadhab, huyu Dokta Slaa kama kaamuwa kutaka kutuongoza wa Tanzania, ajuwe kuwa moja ya sifa ya uongozi ni uadilifu, sasa kama yeye anachukuwa mke wa mtu, na ni mchungaji huyu, na ana mke mwingine wa halali, na nijuavyo mimi, wenzetu kwenye ukiristo huwa mwiko kuachana mpaka kufa na ndoa zao ni mmoja tu. Sasa sijui, huo uadilifu wa uongozi uko wapi? Kwa huyu Dokta. Natamani sana kujuwa ile kesi imefikia wapi? Au kisha mjaza minoti (kamhonga) mume halali wa yule mama na kamnyamazisha kifisadi?
Nijuavyo yule mume alihongwa na CCM kufungua kesi. Sasa uchaguzi umeisha wamemwacha kwenye mataa.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Ingekuwa vizuri umsaidie Mahimbo kulipigania hilo Dar-Es.salaam; hata ndipo utapata uhondo wote wa kesi; hapa hutapata chochote kuhusu maswala ya michapo; si mahala pake hapa
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Isitoshe, niliona kwenye moja ya mada za humu JF kuwa huyu Mheshimiwa ni Dokta wa cannon law, sasa jamani, hakuzisoma zile amri kumi?
We mwehu??unadhani kama watu wangefuata sheria mahakama zingewekwa??za kazi gani??bila kuvunja sheria uwezi kujua kama hipo!pili huyo fara mwenziyo aliyehongwa GX100 ili adai kamwambie ulevi wake sisi tunmjua na pesa imeishakata gx100 anapiga mizinga ya mafuta,pombe hivyo amekuwa ombaomba kwa malika!!wameisha mbwaga ccm!!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Dar-salaam, kumbuka nyani hawezi kuona what is looks like in his behind, ila anaweza kuwacheka akiona nyani wenzake wakipita mbele yake!!!! Amri kumi wewe unazijua, na unazishika? Unajua hata maana ya Canon Law!!!!Ignorance inakutesa sana Mr.Dar, maana hakuna cha maana unachofanya but indulge in petty petty businesses za watu; wakati huwezi kujadili mambo ambayo yanawagusa wananchi. Eh, tuletee tena michapo mingine wa wacichiemu huko mitaani maana wewe ni expert kwa hilo naona
Nadhani una matatizo ya kuelewa sifa za uongozi. Kiongozi anaechukuwa mke wa mtu wakati hakuna kuachana katika mafunzo aliyosomea na kuwa Dokta wa sheria za canoni. Halafu kwa kuuliza tu, kesi yake imeishia wapi, wewe unanishutumu, hata sikuelewi. Natamani kujuwa kama alikuwa proven innocent au la. Au aliyamaliza kienyeji kwa kutozwa faini ya ugoni, au aliyamaliza kifisadi kwa kumhonga jamaa aliye-mchukulia. Huoni hapo kuwa inabidi tuelewe ni kiongozi aina gani huyu anaeng'ang'ania kutaka kutuongoza ingawa ameshindwa kuongoja nyumba yake?
 

Forum statistics

Threads 1,236,145
Members 475,007
Posts 29,248,155