Ilani ya na ahadi za Kikwete Arusha zimetekelezwa kwa 100%

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Akihojiwa jionini hii Mwenyekiti wa UVCCM Arusha mjini Martin Munisi amesema Ahadi zote za Raisi tayari na ilani ya uchaguzi ya ccm zimetekelezwa kwa hapa Arusha

Square Arusha one Radio
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
kikwete amesababisha jiji la Arusha limekuwa na hadhi ya kimataifa.. barabara za lami kila mtaa.. kama sio vurugu na maandamano jiji la arusha lingekuwa juu sana kiuchumi
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
LEMA alimkwamisha sana Rais Kikwete kutuletea maendeleo Arusha, Tungekuwa na Mbunge mwenye akili timamu tungefika mbali zaidi ya hapa. Hongera Rais.
 

AdvocateFi

JF-Expert Member
Jan 15, 2012
11,511
2,000
Kama zipi Mkuu?

Mkuu, lema kasaidia sana kuwabana wabadhilifu wa public fund pale manispaa, pia uthubutu wa Lema kuwaamsha wananchi kutetea haki zao umepelekea uwajibikaji kwa viongozi Arusha, Pia kitendo cha Lema kusomesha watoto wasiojiweza na mengine mengi kupelekea maendeleo Arusha.

Rais hapa hausiki kamanda.
 

Mount Kibo

JF-Expert Member
Apr 7, 2013
1,922
1,250
Hebu muulize huyo mzandiki munayemuita M.kiti wa CCM Ars hizi ahadi hapa chini zimetekelezwa au ahadi hizi haziangukii Arusha?

68. Kuwapokonya eneo TanzaniteOne baada ya 2012
63. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi
44. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha –Arusha mjini
46. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido
47. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
49. Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini
43. Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009

Alichotekeleza ni kutomtupa mshikaji wake alokuwa akigombea ubunge Ars mjini akapigwa chini na Lema kwa kumpatia kaulaji hapa Nairobi.Uyo mwenyekiti wao ana ile minyoo inayomsababisha kusema uwongo kwani huwa na tabia ya ku-revert ukweli.Ila mpeni pole mkimuona.

 

Mount Kibo

JF-Expert Member
Apr 7, 2013
1,922
1,250
Hebu muulize huyo mzandiki munayemuita M.kiti wa CCM Ars hizi ahadi hapa chini zimetekelezwa au ahadi hizi haziangukii Arusha?

68. Kuwapokonya eneo TanzaniteOne baada ya 2012
63. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi
44. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha –Arusha mjini
46. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido
47. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
49. Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini
43. Kuwafidia wanakijiji ng’ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009

Alichotekeleza ni kutomtupa mshikaji wake alokuwa akigombea ubunge Ars mjini akapigwa chini na Lema kwa kumpatia kaulaji hapa Nairobi.Uyo mwenyekiti wao ana ile minyoo inayomsababisha kusema uwongo kwani huwa na tabia ya ku-revert ukweli.Ila mpeni pole mkimuona.

 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Hebu muulize huyo mzandiki munayemuita M.kiti wa CCM Ars hizi ahadi hapa chini zimetekelezwa au ahadi hizi haziangukii Arusha?

68. Kuwapokonya eneo TanzaniteOne baada ya 2012
63. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi
44. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha –Arusha mjini
46. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido- Longido
47. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
49. Kusambaza maji nchi nzima-Babati vijijini
43. Kuwafidia wanakijiji ng’ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009

Alichotekeleza ni kutomtupa mshikaji wake alokuwa akigombea ubunge Ars mjini akapigwa chini na Lema kwa kumpatia kaulaji hapa Nairobi.Uyo mwenyekiti wao ana ile minyoo inayomsababisha kusema uwongo kwani huwa na tabia ya ku-revert ukweli.Ila mpeni pole mkimuona.


Vua miwani uliyovaa mkuu au umeshaa piga value amesema jiji siyo mkoa au wilaya ya Arusha mjini soma post vizuri
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Mkuu, lema kasaidia sana kuwabana wabadhilifu wa public fund pale manispaa, pia uthubutu wa Lema kuwaamsha wananchi kutetea haki zao umepelekea uwajibikaji kwa viongozi Arusha, Pia kitendo cha Lema kusomesha watoto wasiojiweza na mengine mengi kupelekea maendeleo Arusha.

Rais hapa hausiki kamanda.

Mkuu lema haingiagi manispaa maana meya ni feki au wakichina

Kuhusu watoto uleulikuwa ni utapeli na mbunge baada ya kupiga hizo pesa za mayatima kajenga hekalu lake pale njiro

Muulize lema mwaka huu kalipiwa yupi ajikupa mmoja. Tuu njoo inibox nakupa m.1
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Mkuu, lema kasaidia sana kuwabana wabadhilifu wa public fund pale manispaa, pia uthubutu wa Lema kuwaamsha wananchi kutetea haki zao umepelekea uwajibikaji kwa viongozi Arusha, Pia kitendo cha Lema kusomesha watoto wasiojiweza na mengine mengi kupelekea maendeleo Arusha.

Rais hapa hausiki kamanda.
  • Mkuu LEMA anawabanaje wabadhirifu ilhali kwenye vikao vya madiwani hahudhurii?
  • Mkuu mimi niko Arusha, nafahamu jinsi jamii inavyomtazama LEMA, hili la kuwaamsha sio kipaumbele chao, na off course hawakuwa wamelala, kusema LEMA ndio kawaamsha ni dharau kwa wana-arusha.
  • Mkuu mtu yeyote asikudanganye kuwa LEMA amewahi kusomesha mtoto wa mtu asiyejiweza hapa Arusha. Huwa wanasema tu kwenye majukwaa ya siasa kuwa wanasomesha watoto yatima lakini hakuna kitu kama hicho.
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Mkuu lema haingiagi manispaa maana meya ni feki au wakichina

Kuhusu watoto uleulikuwa ni utapeli na mbunge baada ya kupiga hizo pesa za mayatima kajenga hekalu lake pale njiro

Muulize lema mwaka huu kalipiwa yupi ajikupa mmoja. Tuu njoo inibox nakupa m.1

Mkuu kumbe na wewe unafahamu hii habari. Hao watoto 1000 LEMA anawasomeshea shule ipi?
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,869
2,000
YUKO WAPI KUTEKELEZA RUVUMA,RUKWA,TABORA na kwingineko huyo JK fake wenu? Acheni unafki enyi magamba. Unadhani kwanini majimbo mengi yanayongozwa na ccm yako chini kimaendeleo??? Jibu unalo.
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Mkuu kumbe na wewe unafahamu hii habari. Hao watoto 1000 LEMA anawasomeshea shule ipi?

Mkuu naifahamu Sana tuu kwani hiyo dili tangu istukiwe kaogopa kupita mjini kuchangisha tena maana wanaochangisha wanauliza zilikoenda

Wenyeviti wa mitaa aliyo sema waaandikishe watoto kaulize kama kaandikishwa nani?
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
YUKO WAPI KUTEKELEZA RUVUMA,RUKWA,TABORA na kwingineko huyo JK fake wenu? Acheni unafki enyi magamba. Unadhani kwanini majimbo mengi yanayongozwa na ccm yako chini kimaendeleo??? Jibu unalo.

Sisi tumeizungumzia Arusha yetu runayoishi
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Mkuu naifahamu Sana tuu kwani hiyo dili tangu istukiwe kaogopa kupita mjini kuchangisha tena maana wanaochangisha wanauliza zilikoenda

Wenyeviti wa mitaa aliyo sema waaandikishe watoto kaulize kama kaandikishwa nani?
Teh Teh Teh! Kipindi kile cha 2011 alikuwa anapita kwenye maduka ya wahindi kule UHURU ROAD na kuchangisha fedha eti kwa ajili ya kusomesha yatima. Enzi hizo bado walikuwa hawajamshtukia.
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
YUKO WAPI KUTEKELEZA RUVUMA,RUKWA,TABORA na kwingineko huyo JK fake wenu? Acheni unafki enyi magamba. Unadhani kwanini majimbo mengi yanayongozwa na ccm yako chini kimaendeleo??? Jibu unalo.

Kule kwa Tundu Lissu vipi? Wako juu kimaendeleo? Hujaona watoto wanakalia mawe darasani kwa sababu ya uzembe na hila za Tundu Lissu kukwamisha maendeleo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom