Ila wanawake mna dhambi wakati mwingine

Asante lakini sijaweka but

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna jamaa yangu mwaka.2004 alimuita mrembo wake pale Landmark Hotel Ubungo. Ilikuwa ndo first date hata tunda alikuwa hajala bado.. Mfukoni alikuwa na laki na 30. Mipango yake .
Pombe na misosi elfu thelathini. Lodge elfu 30 na.posho ya mrembo elfu 30.

Mrembo kaja na behewa. Kaja yeye, mdogo wake wa kike, rafiki zake wawili mmoja kaja na boyfriend.

Jamaa kasema usinitanie. Kamuita muhudumu kamwambia tuletee soda moja moja na mshikaki mmoja mmoja. Hakuwapa nafasi ya kuagiza wanacho taka..walivyo maliza kula wakaaga na kuondoka

Hata hivyo jamaa alihamishia mtaro KWA mmoja kati ya mademu walioenda na rafiki zake
 
Mkuu vipi hana mdogo wake huyo?
 
Safi sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo ndio mwanamume sasa. Maamuzi magumu bila kupepesa macho. Muhuni katumia elf 15 tu kulisha kijiji kizima! 😀😀😀😀
 
Mzee tunachotakiwa kujua kama hauna kitu ni hauna...kikubwa ni kuwa mkweli na kusema siwezi kuhimili.
Ukiwa mkwel kwa so called mpz wako haina shida shuhul.ukijifanya wakishua huku simu za washkaj lundoo unapiga wakusave
 
Kama huyo mhusika sio wewe basi mwambie huyo rafiki yako aache maboblish ya kiduanze. Kama hela hana awe real sio kuazima gari mbovu kisa aoshee kwamba matawi na hela za mawazo kisha anakuja kulia lia kiboya!
 
Alitisha sana, japo mimi siwezi kufanya hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke hata hana shida wewe mwanaume ndiye mwenye shida.

Kwanini uvuje jasho kwenye wallet wakati hali yako unaijua?

-Unapotoka kwako unajua leo naenda kutumia 2000 ikiisha nyanyukeni mwondoke.
Wadogo zako wanapenda kujiongeza wakati damu zinawatoka...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli, mwanaume ukiwa na msimamo hata mwanamke anaogopa kuleta ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
Mi mwanamke anaebeba mashosti zake hua namuonaga ni mdangaji tu,
Mwanamke anakupenda kweli hawezi kukufanyia u baradhuli wa namna hio.
Hapo inachotakiwa ni kuelewana atakuuzia kwa shilingi ngapi mkishamaliza kila mmoja anaendelea na utaratibu wake.

Maendeleo hayana chama
 
Hahaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…