Wadada waovaa sketi au sijui gauni kama huyo halafu wa kae hako kamkao unabakwa mpka unakufa na wala haujutii bwashee🤔Zile nyuz za "WAKUU KUNA HUYU MDADA...."
😁
Noma yani mdada avae tu nguo kama huto alafu ukute ana tu miguu twa sharpen halafu awe na weusi flani hivi 🤔🤔🤣🤣 Unajuta kumjua
Wadada waovaa sketi au sijui gauni kama huyo halafu wa kae hako kamkao unabakwa mpka unakufa na wala haujutii bwashee🤔
Huwa nachagua sana ila kuna pisi zina jua kujiweka romantic, hatakama hauna akili timamu lazima unase tu, hawa mademu zetu waki injilisti wao wanakomaa na maombii tu🤔🤔Unakufa kishujaa kabisa😀
Hii ni red flag kabisaaJichanganye uingie nae kwenye mahusiano
Hapo lazima Kila siku uombe ushauri jf
Mpenzi wangu hivi...
Mpenzi wangu vile
El-mukoba jadid!
Sema kuna namna hawa wadada wenye maduka ya nguo na vipodozi ni kama wanafanya biashara 2, la sivyo mtaji kaupatia kwenye harakati zile za .......Unakufa kishujaa kabisa😀