Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,716
- 16,422
Yule siyo mshirika wa kuaminika hata kidogo, muda wowote anabadilika ila pia ikumbukwe marekani haina rafiki au adui wa kudumu muda wowote rafiki anaweza kuwa adui na adui akawa rafiki
Trump anaongoza kwa kupingana na ushoga na mapenzi ya jinsia moja ndo maana kwa sera zake hata jeshini wanaanza kuwekewa mazingira magumu ya kazi transgenders na wengine wa design hizoTrump ni Shoga. Wanapigana miti na Netanyahu zamu zamu.
Trump ana-play devil's advocate. Anajifanya anapinga ushoga ili tusijue kama yeye kweli ni shoga. Watu wenye akili tumeshajua!Trump anaongoza kwa kupingana na ushoga na mapenzi ya jinsia moja ndo maana kwa sera zake hata jeshini wanaanza kuwekewa mazingira magumu ya kazi transgenders na wengine wa design hizo
Sijui ila kuna yanayosemekana kutoka kwa viongozi wa huko huko majuu kuwa Russia anahusika kuuza mafuta ya Iran kupitia Caspian sea.Hii haimake sense...unajua kwanini..!?
Russia anazalisha mafuta mengi sana...kwanini apokee mafuta ya Iran kisha ayauze...Anafaidika vipi kuwa mtu wa kati, badala ya kuuza mafuta yake moja kwa moja..?
Inafikirisha...Sijui ila kuna yanayosemekana kutoka kwa viongozi wa huko huko majuu kuwa Russia anahusika kuuza mafuta ya Iran kupitia Caspian sea.
Kwani hata marekani si mzalishaji mkubwa wa mafuta vipi ina make sense kuagiza nje???Hii haimake sense...unajua kwanini..!?
Russia anazalisha mafuta mengi sana...kwanini apokee mafuta ya Iran kisha ayauze...Anafaidika vipi kuwa mtu wa kati, badala ya kuuza mafuta yake moja kwa moja..?
Mkuu kwani hujui kuwa viwanda vingi vya mafuta vya Urusi vimesimamisha uzalishaji Kwa sababu ya mashambulizi ya drone kutoka Ukraine?Hii haimake sense...unajua kwanini..!?
Russia anazalisha mafuta mengi sana...kwanini apokee mafuta ya Iran kisha ayauze...Anafaidika vipi kuwa mtu wa kati, badala ya kuuza mafuta yake moja kwa moja..?
Brother, this world is so dynamic! Usichukue ya juzi kana kwamba ni ya jana; na ya jana ukaya-apply leo! Funny enough, ya kesho ni tofauti kabisa na ya kesho kutwa ni kitendawili - hakuna ajuaye. So, we must live at that pace and dynamisms.Alimzuia India asiendelee kununua mafuta ya Urusi. Lakini leo ghafla yeye anayanunua.
Tuweni makini sana kushabikia siasa.
Ila dudus wewe na Dr Matola PhD baada ya mbowe kushindwa uenyekiti mmebadilika sana.Brother, this world is so dynamic! Usichukue ya juzi kana kwamba ni ya jana; na ya jana ukaya-apply leo! Funny enough, ya kesho ni tofauti kabisa na ya kesho kutwa ni kitendawili - hakuna ajuaye. So, we must live at that pace and dydynamisms.ilq dud
Dada Regina vipi tena ? umenichekisha mpaka nimefyatua goli la mkonojessy wacha utani
Trump amekutoa mafichoni,Alimzuia India asiendelee kununua mafuta ya Urusi. Lakini leo ghafla yeye anayanunua.
Tuweni makini sana kushabikia siasa.
da laiti ungejua list ya mabilionaire waliochizika na wengine wakajiua na wengine mali zinaendeshwa na family na trust hujui mengi rudi shuleni>>>>>>.Hamna chizi bilionea
Wabongo 😂🖐️🖐️🖐️🖐️Trump ana-play devil's advocate. Anajifanya anapinga ushoga ili tusijue kama yeye kweli ni shoga. Watu wenye akili tumeshajua!