Man fila ndu
JF-Expert Member
- Aug 31, 2023
- 873
- 720
Dada Jojina nae unanifanya ni smile 😛Tuangushie tu lugha unazoongozwa na Roho Mtakatifu wa kanisa lako
Dada Jojina nae unanifanya ni smile 😛Tuangushie tu lugha unazoongozwa na Roho Mtakatifu wa kanisa lako
Tuangushie tu lugha unazoongozwa na Roho Mtakatifu wa kanisa lako
Roho Mtakatifu wako ni kiboko kwa kukuongoza kwenye matusi endelea tu kutukanaDada Jojina nae unanifanya ni smile 😛
Samahani dada yangu Jojina kama nimekukwaza, mimi kuna kipindi uwa najisahau nakuja kustuka nimeshakupenyezea.Roho Mtakatifu wako ni kiboko kwa kukuongoza kwenye matusi endelea tu kutukana
Samahani dada yangu Jojina kama nimekukwaza, mimi kuna kipindi uwa najisahau nakuja kustuka nimeshakupenyezea.
😂😂😂😂😂Trump ni Shoga. Wanapigana miti na Netanyahu zamu zamu.