Ni umri tu kijana. Hata ww huko mbeleni Utakuwa hvyoHuo uso kama anakunya
Ile unamkaribisha mke wa ustaadh kitimoto getto baada ya kumgonga front & back halafu anakuambia hawezi kula kiti moto ni haramShe looks like a bonobo.
Kila siku nakwambia bangi waachie wenzio wewe huziweziIle unamkaribisha mke wa ustaadh kitimoto getto baada ya kumgonga front & back halafu anakuambia hawezi kula kiti moto ni haram
Hivi ndugu zangu Waislamu kwanini mnapenda kutukana hasa pale mnapomkuta mtu akiongea vibaya kuhusu Uislamu?,Kwani ndivyo mnavyoelekezwa?.Hivi ukimjibu tu kwa busara bila tusi huwezi kueleweka?.Mnatutia Mashaka sana na dini yenu,samahani km nitakuwa nimekukwaza.Huo uso kama anakunya
Kutiana mashaka kupo pande zote mkuu, unazani muislam anaposkia padri shoga au kanisa linafungisha ndoa za jinsia moja hapati mashaka? Cha muhimu fuata maandiko na sio kufata mtu tena ambae si nabiiHivi ndugu zangu Waislamu kwanini mnapenda kutukana hasa pale mnapomkuta mtu akiongea vibaya kuhusu Uislamu?,Kwani ndivyo mnavyoelekezwa?.Hivi ukimjibu tu kwa busara bila tusi huwezi kueleweka?.Mnatutia Mashaka sana na dini yenu,samahani km nitakuwa nimekukwaza.
Hili ndio tatizo la kuupiga vita uislam.
Dada unapenda mipasho kama hadija kopa.Hivi ndugu zangu Waislamu kwanini mnapenda kutukana hasa pale mnapomkuta mtu akiongea vibaya kuhusu Uislamu?,Kwani ndivyo mnavyoelekezwa?.Hivi ukimjibu tu kwa busara bila tusi huwezi kueleweka?.Mnatutia Mashaka sana na dini yenu,samahani km nitakuwa nimekukwaza.
Oyaa we mkolosai jikite kwenye mada.Ile unamkaribisha mke wa ustaadh kitimoto getto baada ya kumgonga front & back halafu anakuambia hawezi kula kiti moto ni haram
Kidume mimi.Dada unapenda mipasho kama hadija kopa.
Naona unaendeleza matusi.Kutiana mashaka kupo pande zote mkuu, unazani muislam anaposkia padri shoga au kanisa linafungisha ndoa za jinsia moja hapati mashaka? Cha muhimu fuata maandiko na sio kufata mtu tena ambae si nabii
Mkuu unasoma kinyumenyume? Nimekueleza mazingira ili uache kufata watu na ufuate maandiko, inabidi tuuone ukristo au uislam haufai kwa maandiko na si matendo ya watu, kamaa hujanielewa na hapa basi, maana nashangaa kuonekana nautukana ukristo ila wanaofanya yasiofaa hawautukaniNaona unaendeleza matusi.
Duh noma! Macron sijui alirogwa nn na huyu bibi.Amempita mumewe miaka 24
Huyo ndio aliomfanya afike hapo ndio mastermind wakeDuh noma! Macron sijui alirogwa nn na huyu bibi.