Ikulu kuna viti vya plastiki?

Ikulu kuna viti vya plastiki?

Mimi ni mwananchi mwenye uhuru wa kutoa mawazo yangu kama nadhani yanaweza kusaidia nchi yangu!! FEDHA zinapoibiwa BOT kwa kukosa uongozi makini hatuna buda kupiga kelele kwani itatuumiza sisi kwa kutozwa kodi kubwa kufidia pengo linaloletwa na upotevu wa fedha hizo!
Kwa Gavana mwanasheria siyo makini ila Banker ni makini ?

Unanipotezea muda kufikiri mambo mengine ya msingi mkuu.
 
kwa nini visiwepo ndugu? Kwa sababu tu ni ikulu?

Mimi naona ni sehemu nyingine ya kawaida. Na nadhani vitadumu zaidi kwani havitakuwa na wakaliaji wa mara kwa mara!

Wazo langu tu!
 
Kwa Gavana mwanasheria siyo makini ila Banker ni makini ?

Tupo muda utasema!! Mwanasheria anajua mambo ya PRICE STABILIZATIO? Mnanyang'anya fedha za watu kama njia ya kuongeza foreign reserves zenu? Gavana gani huyo? Under his leadership BOT has used crude methods of exchange rate stabilization; the commercial banks are making profits from unjustified charges instead of lending to customers!!! As a regulator the BOT takes very long unjustified time to make decisions regarding the appointment of directors to commercial bank boards. etc
 
Back
Top Bottom