Ikulu kuna viti vya plastiki?

Ikulu kuna viti vya plastiki?

Punguzeni Kuzoza Wandugu.., hiyo ni Ofisi ya Zamani ya PM Dodoma, ambayo ndio anaitumia Mama kwa Muda akisubiri mambo kadha wa kadha yakamilike kwa ajili ya kuhamia kwenye Ofisi zake rasmi..,
Nimeshangaa tu! Mara paap mguu wa kiti umevunjika mama akiwa Amekikalia, nawashauri waondoe hivyo viti ikulu ni aibu kwa ofisi namba moja kuwa na kiti cha plastiki.View attachment 1753907
Kama umewahi kufika Dodoma hapo ni pale junction ya barabara ya mahakamani, railway na Duwasa pale nyuma ya Dodoma hotel. Ni ofisi ya waziri mkuu ya zamani kabla serikali haijaamua kuhamia rasmi Dom. Ni majengo ya mkoloni kabisa yote.

Nafikiri mama anapatumia hapo kwa muda akisubiri ikulu ya chamwino kukamilika.
 
Kama umewahi kufika Dodoma hapo ni pale junction ya barabara ya mahakamani, railway na Duwasa pale nyuma ya Dodoma hotel. Ni ofisi ya waziri mkuu ya zamani kabla serikali haijaamua kuhamia rasmi Dom. Ni majengo ya mkoloni kabisa yote.

Nafikiri mama anapatumia hapo kwa muda akisubiri ikulu ya chamwino kukamilika.
Kwanini asingebaki Dar es Salaam?.

Huko Dodoma kumezindikwa au nini?.
 
Msipende wala kutukuza anasa kwa viongozi wenu. Sisi bado ni nchi maskini kabisa na mamilioni ya wananchi hawana maji safi, barabara na vituo vya afya.
HII NI DONOR COUNTRY SIO MASIKINI !! HUONI TUNANUNUA NDEGE CASH!!!
 
Rais SAMIA afahamishwe kuwa uteuzi wa Prof. Luoga kama GAVANA wa BOT haukufuata sheria iliyounda BOT na kufuatwa toka kuanzishwa kwake!!! Mwendazake kwa makusudi Kabisa na kwasababu zake binafsi akavunja sheria [kama alivyovunja kwa kumteua KMK asiye na sifa]; itakuwa kwa manufaa ya nchi iwapo kosa hili litasahihishwa kama lilivyosahihishaa uteuzi wa Katibu Mkuu Kiongozi.
 
Kama umewahi kufika Dodoma hapo ni pale junction ya barabara ya mahakamani, railway na Duwasa pale nyuma ya Dodoma hotel. Ni ofisi ya waziri mkuu ya zamani kabla serikali haijaamua kuhamia rasmi Dom. Ni majengo ya mkoloni kabisa yote.

Nafikiri mama anapatumia hapo kwa muda akisubiri ikulu ya chamwino kukamilika.
Upo sahihi kabisaaa Chief..,
 
Msipende wala kutukuza anasa kwa viongozi wenu. Sisi bado ni nchi maskini kabisa na mamilioni ya wananchi hawana maji safi, barabara na vituo vya afya.
Kwaiyo walibana bajeti wakanunua kiti cha plastiki ili wakasambaze maji?
 
Kuna shida gani?

Hii nchi ni masikini. Tunataka hata magari wauze ma vxr wanunur rand rover.

Nimeona hata ofisi ya rais Dodoma iko kawaida sana.

Tunahitaji huduma, hatuhitaji kuona show off ya furniture za ulaya na Marekani.

Umewahi kuona ofisi na waziri mkuu wa Uingereza? Ni kama Musium, lakini utakuta Tanzania ofisi ya anasa huku msaada wanatoa waingereza wako simple tu.
Ofisi uliyoiona ya kawaida hapo Dodoma uliza gharama zake za ujenzi and then rudi hapa tena... Umesikia pesa aliyoomba Waziri mkuu ya Matumizi ya Kawaida?
 
Bavicha badala ya kuhoji mambo ya maana ikiwemo tume huru wao wanahoji viti vya ikulu?

Mnafikiri 2025 ni mbali?
Sasa wewe si uhoji hayo matume, unasubiri Rais aje aanguke na kiti ndo utoe povu!
 
sio ikulu hapo, ni nyumbani kwa Samia, hata Mwinyi alikuwa hapo juzi
Ofisi hiyo
Screenshot_20210416-230029.jpg
 
Rais SAMIA afahamishwe kuwa uteuzi wa Prof. Luoga kama GAVANA wa BOT haukufuata sheria iliyounda BOT na kufuatwa toka kuanzishwa kwake!!! Mwendazake kwa makusudi Kabisa na kwasababu zake binafsi akavunja sheria [kama alivyovunja kwa kumteua KMK asiye na sifa]; itakuwa kwa manufaa ya nchi iwapo kosa hili litasahihishwa kama lilivyosahihishaa uteuzi wa Katibu Mkuu Kiongozi.
Unatupotosha, uteuzi wa Luoga ulizingatia sheria.
 
Unatupotosha, uteuzi wa Luoga ulizingatia sheria.
KASOME QUALIFICATIONS ZA MTU ANAYESTAHILI KUTEULIWA KUWA GAVANA WA BOT!! LUOGA ANAZO? QUALIFICATION ILYOMPA KUWA GAVANA NI REPORT YA MAKINIKIA AMBAYO JIWE ILIMFURAHISHA INGAWA MATOKEO YAKE YAMEFICHWA NA HAYAJAWEKWA WAZI!!!
 
Hujui ulichokiandika, hivi hapo mshamba ni nani kati yako nahuyo unamsema too much know wakati yeye alipenda maisha simple na wewe unataka expensive,unadhani nani mshamba?
Kumbe na wewe.mshamba pia. Simplicity doesnt have to be dull! Ni ushamba tu hamnna namna!
 
Punguzeni Kuzoza Wandugu.., hiyo ni Ofisi ya Zamani ya PM Dodoma, ambayo ndio anaitumia Mama kwa Muda akisubiri mambo kadha wa kadha yakamilike kwa ajili ya kuhamia kwenye Ofisi zake rasmi..,
Watu wanasahau ikulu haijaisha bado
 
Back
Top Bottom