Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu kujenga ukumbi mpya wa kisasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Feb 3, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ikulu kujenga ukumbi mpya wa kisasa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Umeitoa wapi hii broda?
    Ukumbi wa nini tena?
    Kuna sherehe gani Ikulu ?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hii thread tayari ipo kwenye sub-forum ya Great Thinkers
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulivoiona wewe huko inasemaje?
     
  5. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si unajua now days sherehe nyingi zinafanyika ikulu, kwa hiyo ukumbi uliopo ni mdogo wanataka wa extend kwa ajili ya masherehee
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,697
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmhh kwa serikali hii kila kitu kinawezekana, majengo yanazidi kujegwa dar wakati wanampango wakuhamia dodoma, hv hii kweli ipo au danganya toto na wale wazee marehemu walikosea kuweka dodoma makao makuu!
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,334
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    mi nadhani wanataka kuanzisha casino ikulu si unajua magamba kwa kupenda starehe
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni Mipango ya kuhamia Dodoma au kuhama dodoma? Unapata jibu wao wa hapahapa
     
Loading...