Ijue google adsense nje ndani,uliza swali hapa

Ijue google adsense nje ndani,uliza swali hapa

Wanafungia account zako kivipi Mkuu au ukiwa unafanya nini
wananiblock temporary kila mara nikishare hata groups 20 hazifiki.. mfano kuna acc yangu moja leo asubuhi waliiachia baada ya kublock temporary nikajaribu kushare tena groups kama tatu wakawa wanazifuta tena sasa cjajua shida nn mkuu
 
wananiblock temporary kila mara nikishare hata groups 20 hazifiki.. mfano kuna acc yangu moja leo asubuhi waliiachia baada ya kublock temporary nikajaribu kushare tena groups kama tatu wakawa wanazifuta tena sasa cjajua shida nn mkuu
NIMEKUPATA MKUU.nitakueleza japokuwa swali hili halikuwa maali pake sanaa. Iko hivi facebook wana system ambazo zinafanya kazi ya kuangalia shughuli zako wakati wa kutumia FB hivyo system hii hufanya kazi ya utambuzi wa makosa wakati wa kutumia Fb.Unapo post kwenye magroup mengi kwa wakati mmoja mara kwa mara systeam hii huwa inachukulia unafanya invalid activity na kustopisha shughuli zisiendeelee ikiwa ina amini yakwamba mwanadamu hawez share kwenye magroup 20 au 30 na zaidi kwa sekunde chache kila mara .Napindi system itakapo kuzuia kwa mara ya kwanza basi itakuwa very active kwa ajili ya kuangalia shughuli zako kila maara na kuweza kuku block ku share hata kama umeshare kweny magroup 5 tyu kwa sekunde.Nivyema ukatiumia extension za google chrome na software zinazo fanya kazi hii bila ya systeam kugundua.
 
NIMEKUPATA MKUU.nitakueleza japokuwa swali hili halikuwa maali pake sanaa. Iko hivi facebook wana system ambazo zinafanya kazi ya kuangalia shughuli zako wakati wa kutumia FB hivyo system hii hufanya kazi ya utambuzi wa makosa wakati wa kutumia Fb.Unapo post kwenye magroup mengi kwa wakati mmoja mara kwa mara systeam hii huwa inachukulia unafanya invalid activity na kustopisha shughuli zisiendeelee ikiwa ina amini yakwamba mwanadamu hawez share kwenye magroup 20 au 30 na zaidi kwa sekunde chache kila mara .Napindi system itakapo kuzuia kwa mara ya kwanza basi itakuwa very active kwa ajili ya kuangalia shughuli zako kila maara na kuweza kuku block ku share hata kama umeshare kweny magroup 5 tyu kwa sekunde.Nivyema ukatiumia extension za google chrome na software zinazo fanya kazi hii bila ya systeam kugundua.
ok na hizo extension za google na hizo software ambazo hawawezi kugundua ni zipi
 
NIMEKUPATA MKUU.nitakueleza japokuwa swali hili halikuwa maali pake sanaa. Iko hivi facebook wana system ambazo zinafanya kazi ya kuangalia shughuli zako wakati wa kutumia FB hivyo system hii hufanya kazi ya utambuzi wa makosa wakati wa kutumia Fb.Unapo post kwenye magroup mengi kwa wakati mmoja mara kwa mara systeam hii huwa inachukulia unafanya invalid activity na kustopisha shughuli zisiendeelee ikiwa ina amini yakwamba mwanadamu hawez share kwenye magroup 20 au 30 na zaidi kwa sekunde chache kila mara .Napindi system itakapo kuzuia kwa mara ya kwanza basi itakuwa very active kwa ajili ya kuangalia shughuli zako kila maara na kuweza kuku block ku share hata kama umeshare kweny magroup 5 tyu kwa sekunde.Nivyema ukatiumia extension za google chrome na software zinazo fanya kazi hii bila ya systeam kugundua.
Extension za google chrome ki VP mkuu! Yaan ile setting ya extension kwenye chrome ina work vp? Je! Hizo software ambazo zinafanya hiyo kazi moja kwa moja ni zipi?
 
SEO nilimaanisha nataka niifanye site yangu ipatikane kwenye search engine na kuachana na traffic za fb
HAPO INAHITAJIKA KAZI KUBWA SANA NA ISIYO KWISHA .
kwanza kabisha register website yako na googlemaster tool,na utengeneze XML sitemap kwa ajili ya google kuanza ku crwal site yako.

Design ya website yako pia ina matter......design nzuri ni rahisi kws google ku crawl

Wapaswa uwena good Backlink kutoka katika website zinazo updatiwa mara kwa mara

Uwe na contect ambazo huja copy kokote na zenye maneno yasiyo pungua 2000

NINGEPENDA UJE PM ILI TUWEZE ENDELEA ZAIDI MAANA NAONA KUNAMENGI NINAYO PASWA KUYAJIBU KUHUS UZI HUU ULIYOPO HAPA KWA SASA.

Asante
 
HAPO INAHITAJIKA KAZI KUBWA SANA NA ISIYO KWISHA .
kwanza kabisha register website yako na googlemaster tool,na utengeneze XML sitemap kwa ajili ya google kuanza ku crwal site yako.

Design ya website yako pia ina matter......design nzuri ni rahisi kws google ku crawl

Wapaswa uwena good Backlink kutoka katika website zinazo updatiwa mara kwa mara

Uwe na contect ambazo huja copy kokote na zenye maneno yasiyo pungua 2000

NINGEPENDA UJE PM ILI TUWEZE ENDELEA ZAIDI MAANA NAONA KUNAMENGI NINAYO PASWA KUYAJIBU KUHUS UZI HUU ULIYOPO HAPA KWA SASA.

Asante
poa poa
 
Extension za google chrome ki VP mkuu! Yaan ile setting ya extension kwenye chrome ina work vp? Je! Hizo software ambazo zinafanya hiyo kazi moja kwa moja ni zipi?
Ukifungua web browser ya chrome ingia kwenye extension na search Fb auto post,fb post,fb group post na uweze kuinsal moja wapo kati ya ambayo utaiyona ni nzuri kwako na kisha ingia FB kutumia hiyohiyo chrome na ubonyeze kwenye icon ya extension uliyo install kwenye tool bar na itakupa maelezo kulingana na extension husika.Na kuna site kama ambazo zinafanya hiyo kazi pia
Postcron, the best Tool to Schedule Posts on Social Media Accounts postfity.com
Hootsuite
SlackSocial
MaherPost
Buffer App

Rss Graffiti


Ninge penda Uni PM KWASABABU MADA HII HAIYUSIANI NA UZI HUU

 
HAPO INAHITAJIKA KAZI KUBWA SANA NA ISIYO KWISHA .
kwanza kabisha register website yako na googlemaster tool,na utengeneze XML sitemap kwa ajili ya google kuanza ku crwal site yako.

Design ya website yako pia ina matter......design nzuri ni rahisi kws google ku crawl

Wapaswa uwena good Backlink kutoka katika website zinazo updatiwa mara kwa mara

Uwe na contect ambazo huja copy kokote na zenye maneno yasiyo pungua 2000

NINGEPENDA UJE PM ILI TUWEZE ENDELEA ZAIDI MAANA NAONA KUNAMENGI NINAYO PASWA KUYAJIBU KUHUS UZI HUU ULIYOPO HAPA KWA SASA.

Asante
hebu na mimi ni forward hizo msg unazo muelezea maana na mimi nina hitaji hilo hilo
 
Ukifungua web browser ya chrome ingia kwenye extension na search Fb auto post,fb post,fb group post na uweze kuinsal moja wapo kati ya ambayo utaiyona ni nzuri kwako na kisha ingia FB kutumia hiyohiyo chrome na ubonyeze kwenye icon ya extension uliyo install kwenye tool bar na itakupa maelezo kulingana na extension husika.Na kuna site kama ambazo zinafanya hiyo kazi pia
Postcron, the best Tool to Schedule Posts on Social Media Accounts postfity.com
Hootsuite
SlackSocial
MaherPost
Buffer App


Rss Graffiti



Ninge penda Uni PM KWASABABU MADA HII HAIYUSIANI NA UZI HUU
mkuu hizo auto poster si ndio majanga na zinafunga fb account... au unatumia poster gani???? labda kama kuna njia maalum ya kutumia hizo extensions na utusaidie mojawapo inayofanya kazi if possible..
 
ndugu sizani kama kuna outo poster inayopiga kazi kwenye extension ya google chrome... hapo nimejaribu ku search kwa keyword zako kwenye extension imeleta majibu haya..
poster.JPG
 
mkuu hizo auto poster si ndio majanga na zinafunga fb account... au unatumia poster gani???? labda kama kuna njia maalum ya kutumia hizo extensions na utusaidie mojawapo inayofanya kazi if possible..
USIJALI ZIPO ZINAZO FANYA KAZI VIZURI TU WAWEZA JARIBU KUANZA NAHI
Toolkit For Facebook

kwa maelezo zaidi ni vyema ukani PM maana mada hii ipo nje ya uzi huu
 
Back
Top Bottom